ఫస్ట్ టైమ్ ద్విపాత్రాభినయం

Ram Pothineni to Play Dual Role in Kishore Tirumala Movie,latest telugu movies news,Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates,Ram Pothineni Next Movie with Kishore Tirumala,Director Kishore Tirumala Upcoming Projects

ఇస్మార్ట్ శంకర్ మూవీ ఘనవిజయం సాధించడంతో విజయో త్సాహం తో ఉన్న ఎనర్జిటిక్ స్టార్ రామ్ ఒక యాక్షన్ థ్రిల్లర్ మూవీ కి గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు. స్రవంతి మూవీస్ బ్యానర్ పై కిషోర్ తిరుమల దర్శకత్వంలో రామ్ పోతినేని హీరోగా ఈ మూవీ రూపొందనుంది. కిషోర్ తిరుమల, రామ్ కాంబినేషన్ లో రూపొందిన నేను శైలజ, ఉన్నది ఒకటే జిందగీ మూవీస్ విజయం సాధించిన విషయం తెలిసిందే. వీరి
కాంబినేషన్ లో హ్యాట్రిక్ మూవీ గా రూపొందనున్న ఈ మూవీ తమిళ సూపర్ హిట్ తడం కు తెలుగు రీమేక్ వెర్షన్.

హీరో రామ్ ఈ మూవీ లో మొదటిసారి ద్విపాత్రాభినయం చేయడం విశేషం. నివేత పేతురాజ్, మాళవిక శర్మ కథానాయికలు. సూపర్ హిట్ మూవీ రీమేక్, హిట్ కాంబినేషన్, రామ్ ద్విపాత్రాభినయం ఈ మూవీ కి ప్రత్యేక ఆకర్షణలు. రెగ్యులర్ షూటింగ్ నవంబర్ రెండవ వారం లో ప్రారంభం కానుందని సమాచారం. తమ అభిమాన హీరో రామ్ డ్యూయల్ రోల్ నటించనున్న ఈ మూవీ కై అభిమానులు ఆసక్తి తో ఎదురుచూస్తున్నారు. డిఫరెంట్ స్క్రిప్ట్స్ ను ఎంపిక చేసుకొంటున్న హీరో రామ్ కు అభినందనలు తెలుపుదాం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here