కొరియ‌న్ ఫిల్మ్ రీమేక్‌లో కాజ‌ల్‌?

Actress Kajal Aggarwal Latest News, Heroine Kajal Aggarwal Upcoming Movie News, Kajal Aggarwal Next Film Updates, Kajal Aggarwal Team Up with Rana Daggubati For a Korean Movie Remake, Kajal Aggarwal To Act In A Korean Movie Remake, Latest Telugu Movies News, Telugu Film Updates 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates

`నేనే రాజు నేనే మంత్రి`లో జోగేంద్ర‌, రాధ‌గా అల‌రించిన రానా, కాజ‌ల్ అగ‌ర్వాల్‌… మ‌రోసారి క‌ల‌సి న‌టించేందుకు సిద్ధ‌మ‌వుతున్నారా? అవున‌నే వినిపిస్తోంది ఫిల్మ్‌న‌గ‌ర్ స‌ర్కిల్స్‌లో.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… కొరియ‌న్ ఫిల్మ్ `మిస్ గ్రానీ`కి రీమేక్‌గా రూపొందిన‌ `ఓ బేబీ`తో మెమ‌ర‌బుల్ హిట్‌ని త‌న ఖాతాలో వేసుకున్న టాలెంటెడ్ లేడీ డైరెక్ట‌ర్ నందినీ రెడ్డి… మ‌రో కొరియ‌న్ ఫిల్మ్ రీమేక్ చేసేందుకు స‌న్నాహాలు చేస్తున్నార‌ట‌. ఇందులో రానా క‌థానాయ‌కుడిగా న‌టించ‌డ‌మే కాకుండా త‌నే స్వ‌యంగా నిర్మిస్తాడ‌ట‌. కాగా… డ్ర‌గ్ మాఫియా నేప‌థ్యంలో సాగే ఈ చిత్రంలో కాజ‌ల్ పోలీస్ ఆఫీస‌ర్‌గా క‌నిపిస్తుంద‌ట‌. ఇదివ‌ర‌కు త‌మిళ చిత్రం `జిల్లా`(2014)లో కూడా కాజ‌ల్ కాప్‌గా న‌టించి మెప్పించింది. మ‌రి… క‌లిసొచ్చిన క‌థానాయ‌కుడు, పాత్ర‌తో మ‌రోసారి సంద‌డి చేయ‌నున్న కాజ‌ల్‌కి ఈ కొరియ‌న్ రీమేక్ ఫిల్మ్ ఏ మేర‌కు ప్ల‌స్ అవుతుందో చూడాలి.

త్వ‌ర‌లోనే కాజ‌ల్ ఎంట్రీపై అధికారిక ప్ర‌క‌ట‌న వ‌చ్చే అవ‌కాశ‌ముంది.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

17 − 11 =