`భీష్మ`… రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స‌య్యిందా?

2019 Latest Telugu Film News, Bheeshma Movie Latest News, Bheeshma Release Date, Bheeshma Release Date Conformed, Bheeshma Release Date Fixed, Bheeshma Release Date Locked, Bheeshma Release Date Reaveled, Release Date Locked for Bheeshma, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News

యువ కథానాయకుడు నితిన్, ‘ఛలో’ ఫేమ్ వెంకీ కుడుముల కాంబినేషన్‌లో రూపొందుతున్న చిత్రం ‘భీష్మ’. సింగల్ ఫరెవర్ అన్నది ఉప శీర్షిక. నితిన్ స‌ర‌స‌న‌ రష్మిక మందన్న క‌థానాయిక‌గా నటిస్తోంది. కామెడీ ప్రధానంగా సాగే ఈ సినిమాలో… నితిన్, ‘వెన్నెల’ కిషోర్ మధ్య వచ్చే హాస్య సన్నివేశాలు ప్రత్యేక ఆకర్షణగా నిలుస్తాయని అంటున్నారు. హెబ్బా పటేల్ కీలక పాత్ర పోషిస్తున్న ఈ ఇంట్రెస్టింగ్ సబ్జెక్ట్‌ను… సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ పతాకంపై సూర్యదేవర నాగ వంశీ నిర్మిస్తున్నారు.

కాగా… శరవేగంగా చిత్రీకరణ జరుపుకుంటున్న ఈ చిత్రాన్ని… సాధ్యమైనంత త్వ‌రగా పూర్తి చేసి క్రిస్మస్ కానుకగా డిసెంబర్‌ 27న రిలీజ్ చేయ‌డానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నారని సమాచారం.

కాగా… ఇప్పటికే చిత్ర యూనిట్ క్రిస్మస్ కి తమ సినిమా రాబోతున్నట్టు ప్రకటించిన సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు విడుదల తేదీగా డిసెంబర్ 27 వినిపిస్తుండడం ఆసక్తి రేకెత్తిస్తోంది. ఏదేమైనా, విడుదల తేదీపై అధికారిక ప్రకటన రావాల్సి ఉంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here