మ‌రో భ‌క్తి చిత్రంలో అనుష్క‌?

Actress Anushka Shetty Latest News, Anushka Shetty New Movie Updates, Anushka Shetty Next Film News, Anushka Shetty To Act In Another Devotional Movie?, Anushka Shetty Upcoming Devotional Movie, Latest Telugu Movies News, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates
Anushka Shetty To Act In Another Devotional Movie?

అనుష్క‌… తెలుగునాట ఈ పేరే ఒక బ్రాండ్‌. ఎలాంటి పాత్ర‌లోనైనా ఒదిగిపోయే ఈ టాలెంటెడ్ బ్యూటీ… ఓ వైపు హీరోయిన్ ఓరియెంటెడ్ మూవీస్‌లో మెప్పిస్తూనే… మ‌రో వైపు అగ్ర క‌థానాయ‌కుల చిత్రాల్లోనూ క‌నువిందు చేస్తుంటుంది. అలాగే అతిథి పాత్ర‌ల్లోనూ, కీల‌క పాత్ర‌ల్లోనూ మురిపిస్తుంటుంది. ప్ర‌స్తుతం `సైలెన్స్‌` అనే ద్విభాషా చిత్రంలో న‌టిస్తున్న అనుష్క‌… తాజాగా ఓ ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన చిత్రంలో కీల‌క పాత్ర పోషించేందుకు గ్రీన్ సిగ్న‌ల్ ఇచ్చింద‌ని టాక్‌.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… ప్ర‌ముఖ ఛాయాగ్రాహ‌కుడు, ద‌ర్శ‌కుడు సంతోష్ శివ‌న్… అయ్య‌ప్ప స్వామి జీవితం ఆధారంగా తెలుగు, త‌మిళ‌, హిందీ భాష‌ల్లో ఓ త్రిభాషా చిత్రాన్ని తెర‌కెక్కించ‌డానికి స‌న్నాహాలు చేస్తున్నాడు. యువ రాజుగా, యోధుడిగా అయ్య‌ప్ప లోని కోణాన్నిఆవిష్క‌రించేలా ఈ సినిమా ఉంటుంద‌ట‌. కాగా… ఈ సినిమాలో ఓ కీల‌క పాత్ర‌లో అనుష్క ద‌ర్శ‌న‌మివ్వ‌నుంద‌ని స‌మాచారం. అదే గ‌నుక నిజ‌మైతే… `ఓం న‌మో వెంక‌టేశాయ‌` త‌రువాత స్వీటీ న‌టించే ఆధ్యాత్మిక చిత్రం ఇదే అవుతుంది. ఎ.ఆర్‌.రెహ‌మాన్ సంగీత‌మందించ‌నున్న ఈ సినిమాని శ్రీ గోకుల‌న్ గోపాల‌న్ నిర్మించ‌నున్నారు. ఆగ‌స్టు లేదా సెప్టెంబ‌ర్ నుంచి చిత్రీక‌ర‌ణ ప్రారంభం కానుంద‌ని స‌మాచారం.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

10 + 11 =