యాత్ర ఫస్ట్ డే కలెక్షన్స్

Yatra Movie 1st Day Collections,Telugu Filmnagar,Telugu Movie Updates,Telugu Film News 2019,Telugu Cinema News,Yatra Movie Updates, Yatra Telugu Movie Latest News,Yatra Collections,Yatra Telugu Movie Collections,Yatra Movie First Day Box Office Collections,Yatra Telugu Movie 1st Day Areawise Collections,Yatra First Day Worldwide Collections
Yatra Movie 1st Day Collections

మహి.వి.రాఘవ్ దర్శకత్వంలో దివంగత మాజీ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ రాజశేఖర్ రెడ్డి పాదయాత్ర నేపధ్యంలో యాత్ర సినిమాను తెరకెక్కించిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా నిన్న ఫిబ్రవరి 8 వ తేదీన ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. తొలి షో నుంచే పాజిటివ్ టాక్ సొంతం చేసుకున్న ఈ సినిమాకు మిశ్రమ స్పందన వచ్చినప్పటికీ తమ నేతను మరోసారి గుర్తుకుతెచ్చారంటూ వైఎస్ అభిమానులు యూనిట్‌పై ప్రశంసలు కురిపిస్తున్నారు. మరి ప్రపంచవ్యాప్తంగా 970 థియేటర్లలో విడుదలైన ఈ సినిమా ఫస్ట్ డే ఎంత కలెక్షన్ రాబట్టిందో చూద్దాం.

యాత్ర ఏపీ-తెలంగాణ ఫస్ట్ డే షేర్స్

నైజాం – 0.62 కోట్లు
సీడెడ్ – 0.42 కోట్లు
నెల్లూరు – 0.17 కోట్లు
గుంటూరు – 0.46 కోట్లు
కృష్ణ – 0.19 కోట్లు
వెస్ట్ – 0.16 కోట్లు
ఈస్ట్ – 0.10 కోట్లు
యూఏ – 0.14 కోట్లు

డే 1 టోటల్ ఏపీ-తెలంగాణ షేర్ – 2.26 కోట్లు

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

[youtube_video videoid=6enCvYI06EI]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here