మేజర్ అజయ్ కృష్ణ గా మహేష్ బాబు

2019 Latest Telugu Movie News, Mahesh Babu As Major Ajay Krishna, Superstar Mahesh Babu turns into Major Ajay Krishna, Mahesh is Major Ajay Krishna in SarileruNeekevvaru, Mahesh Babu to play an army officer in Sarileru Neekevvaru, Sarileru Neekevvaru Telugu Movie Latest Movie News, Sarileru Neekevvaru Shooting Updates, Mahesh Babu Latest Movie News, telugu film updates, Telugu Filmnagar, Tollywood cinema News
Mahesh Babu As Major Ajay Krishna

శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్, AK ఎంటర్ టైన్ మెంట్స్, GMB ఎంటర్ టైన్ మెంట్స్ బ్యానర్స్ పై సక్సెస్ ఫుల్ మూవీస్ దర్శకుడు అనిల్ రావిపూడి దర్శకత్వం లో సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు, రష్మిక జంటగా రూపొందుతున్న యాక్షన్ కామెడీ సరిలేరునీకెవ్వరు మూవీ 2020 సంక్రాంతికి రిలీజ్ కానుంది. లేడీ అమితాబ్ విజయశాంతి ఒక కీలక పాత్ర లో నటిస్తున్నారు. దేవిశ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం అందిస్తున్నారు.

సరిలేరునీకెవ్వరు మూవీ షూటింగ్ కాశ్మీర్ లో జరుగుతున్న విషయం తెలిసిందే. మహేష్ బాబు ఆర్మీ మేజర్ గా నటించే కొన్ని సీన్స్ ను దర్శకుడు కాశ్మీర్ లో తెరకెక్కిస్తారు. సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు మేజర్ అజయ్ కృష్ణ గా మారారని, కాశ్మీర్ లో ఆపరేషన్ స్టార్ట్ అయిందని దర్శకుడు అనిల్ రావిపూడి ట్వీట్ చేశారు. బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ ఒక్కడులో అజయ్ వర్మ, దూకుడు లో అజయ్ కుమార్ గా నటించిన మహేష్ బాబు సరిలేరునీకెవ్వరు మూవీ లో అజయ్ కృష్ణ గా నటించి ఎంతటి సంచలనం సృష్టిస్తారో వేచి చూడాల్సిందే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here