సరిలేరు నీకెవ్వరు షూటింగ్ షురూ

2019 Latest Telugu Movie News, Mahesh Babu New Movie Shooting Started, Mahesh Babu Next movie Shooting Started, Mahesh Babu Sarileru Neekevvaru Movie Shoot Begins, Mahesh Babu Upcoming Movie, Sarileru Neekevvaru Mahesh Babu 26th Film Shooting, Sarileru Neekevvaru Movie Latest News, Sarileru Neekevvaru Movie Shooting Updates, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates
Mahesh Babu Sarileru Neekevvaru Movie Shoot Begins

మహర్షి సినిమాతో సూపర్ హిట్ కొట్టిన మహేష్ బాబు ఇప్పుడు అనిల్ రావిపూడి దర్శకత్వంలో సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సారి ఫుల్ ఎంటర్ టైనర్ సినిమాతో ప్రేక్షకులను ఎంటర్ టైన్ చేయడానికి రెడీ అయ్యాడు. ఈ సినిమాకు ‘సరిలేరు నీకెవ్వరు’ టైటిల్ ను కూడా ఫిక్స్ చేసేశారు. ఇటీవలే లాంఛనంగా ప్రారంభించారు ఈ సినిమాకు. అయితే తాజా సమాచారం ప్రకారం… ఈ సినిమా షూటింగ్ ఈరోజు ప్రారంభమైనట్టు తెలుస్తోంది. కాశ్మీర్ లో ఈ సినిమా ఫస్ట్ షెడ్యూల్ ను ఈరోజు ప్రారంభించారు.

కాగా ఈ సినిమాలో మహేష్ సరసన రష్మిక మందన హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. విజయశాంతి మరో కీలక పాత్రలో నటిస్తోంది. దిల్‌ రాజు, అనిల్‌ సుంకరలతో కలిసి మహేష్ బాబు స్వయంగా నిర్మిస్తున్నారు. మరి ఎఫ్ 2 సూపర్ హిట్ తరువాత, మహర్షి సూపర్ హిట్ తరువాత అనిల్ రావిపూడి-మహేష్ కాంబినేషన్ లో వస్తున్న సినిమా కాబట్టి ప్రారంభానికి ముందే సినిమాపై భారీ అంచనాలు ఏర్పడ్డాయి. మరి ఆ అంచనాలను వీరు బ్రేక్ చేస్తారా?లేదా? చూద్దాం..

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here