250 మంది జూనియర్ ఆర్టిస్టులతో ‘వెంకీమామ’ యాక్ష‌న్ సీక్వెన్స్‌?

Latest Telugu Movies News, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates, Venky Mama Action Sequence with 250 Artists, Venky Mama Movie Shooting Details, Venky Mama Movie Updates, Venky Mama New Schedule Details, Venky Mama Telugu Movie Latest News, Venky Mama Telugu Movie Shooting Latest News
Venky Mama Action Sequence with 250 Artists

విక్టరీ వెంకటేష్, యువ సామ్రాట్ నాగ చైతన్య హీరోలుగా నటిస్తున్న చిత్రం ‘వెంకీమామ’. కె.య‌స్‌.రవీంద్ర (బాబీ) దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ మల్టీస్టారర్ మూవీని డి.సురేష్ బాబు, టి.జి.విశ్వప్రసాద్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. హిలేరియ‌స్‌ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌గా రూపుదిద్దుకుంటున్న ఈ చిత్రంలో పాయ‌ల్ రాజ్‌పుత్, రాశీ ఖ‌న్నా హీరోయిన్లుగా నటిస్తున్నారు. రైస్ మిల్ ఓనర్‌గా వెంకీ, ఆర్మీ ఆఫీసర్‌గా చైతు దర్శనమివ్వనున్న ఈ సినిమా… ప్రస్తుతం కాశ్మీర్‌లో చిత్రీకరణ జరుపుకుంటోంది.

గత రెండు వారాలుగా మిల‌ట‌రీ నేప‌థ్యంలో సాగే కొన్ని యాక్ష‌న్‌ స‌న్నివేశాల‌ను చిత్రీకరిస్తున్నారు. ఈ యాక్షన్ ఎపిసోడ్స్ కోసం దాదాపు 250మంది జూనియర్ ఆర్టిస్టులు పాల్గొంటున్నట్టు సమాచారం. జూన్ 13న పూర్తి కానున్న ఈ షెడ్యూల్ త‌రువాత‌ స్వల్ప విరామం తీసుకుని… హైదరాబాద్‌లో త‌దుప‌రి షెడ్యూల్‌ను నిరవధికంగా చిత్రీకరించేందుకు యూనిట్ ప్లాన్ చేస్తోందట.

కాగా, తమన్ సంగీతం అందిస్తున్న ఈ కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్… ఈ ఏడాది ద్వితీయార్ధంలో ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here