యాత్ర చిత్ర యూనిట్ కు అభినందనలు

YS Jagan Appreciates Yatra Movie Team,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,Latest Telugu Movies 2019,YS Jagan About Yatra Movie Team,YS Jagan Praises Yatra Movie Team,YS Jagan Congratulations to Yatra Movie Team,Yatra Movie Team Latest Updates,YS Jagan Mohan Reddy Appreciates Yatra Team
YS Jagan Appreciates Yatra Movie Team

70 MM ఎంటర్ టైన్ మెంట్స్ బ్యానర్ పై మలయాళ సూపర్ స్టార్ మమ్ముట్టి హీరోగా దివంగత ముఖ్య మంత్రి , మహానేత వైయస్ రాజశేఖర రెడ్డి బయోపిక్ మూవీ యాత్ర మహి వి రాఘవ్ దర్శకత్వం లో రూపొంది ఫిబ్రవరి 8వ తేదీ రిలీజయి విజయం సాధించింది. దిగ్విజయం గా ప్రదర్శించబడుతున్న యాత్ర మూవీ ప్రేక్షకుల ఆదరణ పొందింది.

యాత్ర మూవీ గురించి రాజశేఖర రెడ్డి తనయుడు, యువ నేత జగన్ మోహన్ రెడ్డి తన స్పందనను తెలియజేశారు. మహి వి రాఘవ్, విజయ్ చిల్లా, శశిదేవి రెడ్డి, హీరో మమ్ముట్టి&టీమ్ కు యాత్ర మూవీ రిలీజయి విజయం సాధించినందుకు అభినందనలు. ది గ్రేట్ లీడర్ YSR రాజకీయ జీవితాన్ని సినిమాటిక్ గా ఆవిష్కరించడంలో మీ అభిరుచి , డెడికేషన్ కు హృదయపూర్వక ధన్యవాదాలు అంటూ ట్వీట్ చేశారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here