మహేష్ బాబు అభిమానులకు గుడ్ న్యూస్

Good News For Superstar Mahesh Babu Fans,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,Mahesh Babu Wax Figure From Tussaud To Be Flown To Hyderabad,Superstar Mahesh Babu Latest News,Mahesh Babu Wax Statue to be Unveiled in AMB Cinemas,Great Opportunity for Mahesh Babu Fans
Good News For Superstar Mahesh Babu Fans

దేశ విదేశాలలో మేడమ్ టుస్సాడ్స్ మైనపు ప్రతిమల మ్యూజియం లు కొలువుతీరిన విషయం తెలిసిందే. సినిమా నటులతో పాటు ప్రపంచ ప్రముఖుల మైనపు ప్రతిమలు ఈ మ్యూజియం లలో ఉంటాయి. సౌత్ ఇండియా ఫిల్మ్ ఇండస్ట్రీ నుండి ఆ గౌరవంపొందిన అతి తక్కువ మందిలో సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు ఒకరు. మహేష్ బాబు మైనపు ప్రతిమ సింగపూర్ లో తయారయింది. ఆ ప్రతిమ ఫిబ్రవరి నెలాఖరు లో హైదరాబాద్ కు రానుందని సమాచారం.

మహేష్ బాబు మైనపు ప్రతిమ ఆవిష్కరణ హైదరాబాద్ లోని AMB సినిమాస్ మల్టీ ప్లెక్స్ లో జరుగనుంది. ఒక రోజు పూర్తిగా ఆ ప్రతిమ ను మల్టీ ప్లెక్స్ లో ప్రదర్శిస్తారు. మహేష్ బాబు అభిమానులు, శ్రేయోభిలాషులు మహేష్ బాబు మైనపు ప్రతిమ ను సందర్శించవచ్చు. మహేష్ బాబు మైనపు ప్రతిమ ఆవిష్కరణ తరువాత ఆ ప్రతిమ సింగపూర్ నుండి లండన్ చేరుకుంటుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here