‘రాధేశ్యామ్’ ఈ రాతలే ఫుల్ వీడియో సాంగ్ రిలీజ్

Ee Rathale Video Song from Radhe Shyam Out,Radhe Shyam Movie Ee Raathale Video Song,Ee Raathale Video Song Radhe Shyam,Radha Krishna,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies 2022,Latest Telugu Songs,Latest Telugu Songs 2022,New Telugu Songs 2022,Radhe Shyam,Telugu Latest Ee Raathale Song,Ee Raathale Video Song,Ee Raathale Song,Radhey Shyam Movie Song,Telugu Movie Songs,Radhey Shyam Songs In Telugu,Prabhas Video Song,Justin Prabhakaran,Yuvan Shankar Raja,Telugu Latest Song 2022,Telugu Latest Songs 2022,Radhe Shyam Songs,Prabhas,Pooja Hegde,Krishna K,Prabhas Movies,Prabhas New Movie,Prabhas Radhe Shyam,Prabhas Radhe Shyam Movie,Prabhas Ee Raathale Video Song,Pooja Hegde Video Songs,Pooja Hegde New Movie,Pooja Hegde Movies,Ee Raathale,Ee Raathale Lyrical,Ee Raathale Lyrical Song,Ee Raathale Song Radhe Shyam,Radhe Shyam Movie Ee Raathale Song,Radhe Shyam Movie Songs,Radhe Shyam Movie Updates,Radhe Shyam Ee Raathale,Radhe Shyam Ee Raathale Song,Radhe Shyam Song,Radhe Shyam Telugu Movie,Radhe Shyam Telugu Movie Songs,Radhe Shyam Trailer,Ee Raathale Promo,Ee Raathale Video Song From Radhe Shyam,Radhe Shyam Ee Raathale Video Song,Prabhas Radhe Shyam Ee Raathale Video Song,Ee Raathale Telugu Video Song,Ee Raathale Video Song Promo,Ee Raathale Video,Ee Raathale Full Song,Ee Raathale Full Video Song,Telugu Hits,Latest Telugu Movie Songs 2022,Prabhas Ee Raathale,Ee Raathale Song Lyrical Video,Radhe Shyam Video Song,#RadheShyamOnMarch11,#EeRaathale,#RadheShyam

పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ నటిస్తున్న తాజా చిత్రం `రాధేశ్యామ్`. 1960 నాటి వింటేజ్‌ ప్రేమకథ నేపథ్యంలో తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమాపై ఇప్పటికే భారీ అంచనాలున్నాయి. ఇప్పటికే చూసిన గ్లింప్స్ కానీ, పాటలు, టీజర్, ట్రైలర్ లను బట్టి ఈ మూవీ ఓ విజువల్ వండర్ గా వుండబోతోందన్న విషయం మాత్రం అర్థమవుతుంది. నిజానికి ఈ సంక్రాంతికి రావాల్సిన ఈ సినిమా కరోనా కారణంగా లేట్ గా థియేటర్స్ లోకి వస్తోంది. ఫైనల్ గా ఈ సినిమా ప్రపంచ వ్యాప్తంగా మార్చి 11న విడుదల కానుంది. దీంతో మళ్లీ ప్రమోషన్స్ స్టార్ట్ చేశారు చిత్రయూనిట్.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇదిలా ఉండగా ఇప్పటికే ఈ చిత్రం నుంచి ఈ రాతలే ప్రోమోను రిలీజ్‌ చేసిన మేకర్స్‌ తాజాగా ఫుల్‌ సాంగ్‌ని విడుదల చేశారు. జస్టిస్ శంకర్ మ్యూజిక్ అందించగా ఈపాటను యువన్ శంకర్ రాజా, హరిణి ఇవటూరి ఆలపించారు. ఇక ఈపాట అందరినీ ఆకట్టుకుంటుంది. `ఎవరో వీరెవరో.. కలవని ప్రేమికులా.. ఎవరో వీరెవరో విడిపోనీ యాత్రికులా.. అంటూ సాగిన ఈ పాటలోని ప్రతీ ఫ్రేమ్ .. పాటలో కనిపించిన విజువల్స్ అద్భుతంగా వున్నాయి.

కాాగా ఈసినిమాలో విక్రమాదిత్యగా ప్రభాస్, ప్రేరణగా పూజాహెగ్డే నటిస్తుంది. ఇక ప్రభాస్ కూడా హస్త సాముద్రిక నిపుణుడిగా ఇప్పటివరకూ తన కెరీర్ లో చేయని పాత్రను చేస్తున్నాడు. బల్ స్టార్ కృష్ణంరాజు పరమహంస అనే ప్రత్యేకమైన పాత్ర పోషిస్తున్నారు. ఇంకా ఈసినిమాలో ఈ మూవీ లో బాలీవుడ్ హీరోయిన్ భాగ్యశ్రీ , సాషా ఛత్రి , కృష్ణం రాజు , మురళీశర్మ , ప్రియదర్శి ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. గోపీకృష్ణా మూవీస్ సమర్పణలో యువి క్రియేషన్స్ , టి సిరీస్ బ్యానర్స్ పై ఈసినిమాను నిర్మిస్తున్నారు. మరి పాన్ ఇండియా స్థాయిలో తెలుగు, తమిళ, మలయాళ, కన్నడ , హిందీ భాషల్లో విడుదల కానున్న ‘రాధేశ్యామ్’ చిత్రం ఎన్ని రికార్డులు క్రియేట్ చేస్తుందో చూడాలి.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

five × four =