రాధేశ్యామ్.. ‘సంచారి’ ఫుల్ వీడియో సాంగ్ రిలీజ్

Sanchari Video Song From Prabhas Radhe Shyam Movie Is Out Now,Sanchari Video Song,Sanchari Video Song Telugu,Sanchari Telugu Song,Sanchari Song Telugu,Radhe Shyam Movie Sanchari Video Song,Prabhas,Pooja Hegde,Justin Prabhakaran,Krishna K,Latest Telugu Songs,Latest Telugu Songs 2021,Radhe Shyam Movie Sanchari Song,Sanchari Song,Sanchari Song Telugu,Radhe Shyam Song,Radhe Shyam Movie Songs Telugu,UV Creations,Telugu Songs,2021 Telugu Songs,New Telugu Songs,2021 New Songs,New Song,Hit Songs 2021,Telugu 2021 Songs,Telugu Movie Songs,Radhe Shyam,Radhe Shyam New Song,Radhe Shyam Movie,Prabhas New Song,Prabhas New Movie,Radhe Shyam Telugu Movie,Radhe Shyam Movie Updates,Radhe Shyam Songs,Radhe Shyam Movie Songs,Radhe Shyam Telugu Songs,Radhe Shyam Telugu Movie Songs,Prabhas Radhe Shyam,Prabhas Radhe Shyam Movie,Prabhas Radhe Shyam Songs,Prabhas Movies,Pooja Hegde Movies,Radhe Shyam Sanchari,Sanchari,Sanchari Song Radhe Shyam,Radhe Shyam Sanchari Song,Radhe Shyam Latest Song,Radhe Shyam Song Sanchari,Anirudh Ravichander,Radhe Shyam Movie Sanchari,Radhe Shyam Sanchari Video Song,Telugu Sanchari Video Song,Latest Radhe Shyam Songs,Sanchari Video,Prabhas Telugu Video Song,Latest 2021 Telugu Hits,Latest 2021 Hits,Latest Telugu Video,Latest Prabhas Video Song,Prabhas Sanchari Video Song,Radhe Shyam Prabhas Video Song,Prabhas Song,Sanchari Video Song From Radhe Shyam,Vikramaditya,#Sanchari,#RadheShyam,#Prabhas,#PoojaHegde

ప్రభాస్ నటిస్తున్న పాన్ ఇండియా సినిమాల్లో రాధేశ్యామ్ కూడా ఒకటి. ఈసినిమా కూడా సంక్రాంతి పండుగ సందర్బంగా రిలీజ్ కానుంది. ఇకవింటేజ్‌ లవ్‌స్టోరీగా తెరకెక్కుతోన్న ఈ సినిమాపై అంచానాలు భారీగానే ఉన్నాయి. అందుకు తగ్గట్లే ఇప్పటివరకు ఈ సినిమా నుంచి విడుదలైన పోస్టర్లు, టీజర్లు, పాటలు ఫ్యాన్స్‌ను బాగా ఆకట్టుకున్నాయి. ఇక ఈసినిమా నుండి చలో చలో సంచారి అనే పాట టీజర్ ను రిలీజ్ చేయగా ఇప్పుడు ఫుల్ సాంగ్ ను రిలీజ్ చేశారు. అనిరుధ్‌ రవిచందర్‌ ఆలపించిన ఈపాటకు కృష్ణకాంత్‌ సాహిత్యం అందించాడు. ఈపాటలో ప్రభాస్ స్టైలిష్ లుక్ తో అలరిస్తున్నాడు. ప్రస్తుతం ఈపాట కూడా మంచి రెస్పాన్స్ తో వ్యూస్ తో దూసుకుపోతుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా రాధాకృష్ణ కుమార్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన ఈ చిత్రంలో 1970ల నాటి యూరప్​ నేపథ్య కథతో ఈసినిమా వస్తుంది. ఈసినిమాలో ప్రభాస్ విక్రమాధిత్య అనే పామిస్ట్ పాత్రలో నటిస్తున్నాడు. ఇక హీరోయిన్ గా పూజా హెగ్డే నటిస్తుండగా.. తను ప్రేరణ అనే పాత్రలో కనిపిస్తుంది. ఇంకా ఈ సినిమాలో భాగ్య శ్రీ, మురళీ శర్మ, ప్రియదర్శి, కునాల్ రాయ్ కపూర్, కృష్ణంరాజు కీలక పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. ఈ సినిమాను గోపికృష్ణ మూవీస్, యూవీ క్రియేషన్స్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నాయి. తెలుగు, మలయాళం, హిందీ, తమిళ భాషల్లో ఈ సినిమాను తెరకెక్కిస్తున్న ఈ సినిమాకు సౌత్ లాంగ్వేజస్ కు జస్టిన్‌ ప్రభాకరన్‌ సంగీతం అందిస్తుండగా.. హిందీలో మిథున్‌, మనన్‌ భరద్వాజ్‌ ద్వయం సంగీత దర్శకులుగా వ్యవహరిస్తున్నారు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

3 × one =