కామెడీ రోల్ లో రాశీఖన్నా

Raashi Khanna Is All Set To Entertain Us In Comedy Role In Pakka Commercial Movie,Telugu Filmnagar,Telugu Film News 2021,Raashi Khanna,Actress Raashi Khanna,Heroine Raashi Khanna,Raashi Khanna movies,Raashi Khanna New Movie,Raashi Khanna Latest Movie,Raashi Khanna Latest News,Raashi Khanna Latest Film Updates,Raashi Khanna Upcoming Movie,Raashi Khanna Next Movie,Pakka Commercial,Pakka Commercial Movie,Pakka Commercial Telugu Movie,Pakka Commercial Movie Update,Director Maruthi,Maruthi,Raashi Khanna Teams Up With Director Maruthi,Raashi Khanna Teams Up With Maruthi For Pakka Commercial,Raashi Khanna Starts Shooting For Pakka Commercial,Gopichand,Raashi Khanna In Pakka Commercial,Raashi Khanna Pakka Commercial,Raashi Khanna Alongside Gopichand In Pakka Commercial,Raashi Khanna Pakka Commercial Shoot

తెలుగు , తమిళ భాషల పలు బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ లో రాశీఖన్నా తన అందం , అభినయం తో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంటున్నారు. ట్రెడిషినల్ , మోడరన్ డ్రెస్ లతో ఫొటో షూట్స్ లో పాల్గొని రాశీఖన్నా ఆ ఫొటోలు సోషల్ మీడియా లో షేర్ చేసి అభిమానులను అలరిస్తున్నారు. కోలీవుడ్ లో బిజీగా ఉన్న రాశీఖన్నా 4 తమిళ మూవీస్ లో కథానాయికగా నటిస్తున్నారు. రాశీఖన్నా నటించిన “భ్రమమ్ “మలయాళ మూవీ పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ వర్క్ జరుపుకుంటుంది. నాగచైతన్య “థ్యాంక్ యు “, గోపీచంద్ “పక్కా కమర్షియల్ ” మూవీస్ లో రాశీఖన్నా నటిస్తున్నారు.

GA 2 పిక్చర్స్ , యు వి క్రియేషన్స్ బ్యానర్స్ పై మారుతి దర్శకత్వంలో గోపీచంద్ హీరోగా యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ “పక్కా కమర్షియల్” మూవీ తెరకెక్కుతున్న విషయం తెలిసిందే. ఈ మూవీ లో హీరో గోపీచంద్ కు జోడీగా రాశీఖన్నా నటిస్తున్నారు. “పక్కా కమర్షియల్” మూవీ లో తన క్యారెక్టర్ గురించి రాశీఖన్నా మాట్లాడుతూ .. తన పాత్ర పూర్తి వినోదాత్మకంగా ఉంటుందనీ , తన కెరీర్ లో అత్యంత హాస్యభరిత క్యారెక్టర్ అనీ , కామెడీ నే తన బలం గా భావిస్తాననీ , భవిష్యత్ లో మరిన్ని కామెడీ రోల్స్ లో నటించడానికి “పక్కా కమర్షియల్” మూవీ ప్రేరణ నిచ్చిందనీ చెప్పారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here