య‌న్టీఆర్‌ ‘బాలనాగమ్మ’కు 60 ఏళ్ళు

60 Years For Sr NTR Bala Nagamma Movie,Latest Telugu Movie News, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates,60 Years For Sr NTR Movie Bala Nagamma, Bala Nagamma Movie Completes 60 Years,60 Years of Bala Nagamma Movie,Bala Nagamma Teulgu Movie

మహానటుడు యన్.టి.రామారావు, దిగ్గజ నటీమణి అంజలీ దేవి జంటగా పలు విజయవంతమైన చిత్రాలు తెరకెక్కాయి. వాటిలో ‘బాలనాగమ్మ’ ఒకటి. వేదాంతం రాఘవయ్య తెరకెక్కించిన ఈ సినిమాలో ఎస్.వి.రంగారావు, రేలంగి, లంక సత్యం, సీఎస్సార్, ఎ.వి.సుబ్బారావు, రాజసులోచన, హేమలత, సూర్యకళ, మాస్ట‌ర్ స‌త్య‌నారాయ‌ణ త‌దిత‌రులు ముఖ్య భూమికలు పోషించారు. 1942లో వచ్చిన ‘బాలనాగమ్మ’(సి.పుల్ల‌య్య ద‌ర్శ‌కుడు) చిత్రానికి రీమేక్‌గా 17 ఏళ్ల అనంతరం ఈ ‘బాలనాగమ్మ’రూపొందింది. ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన అంశ‌మేమిటంటే… ఈ రెండు చిత్రాలలోనూ రేలంగి, లంక సత్యం నటించారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

జూనియర్ సముద్రాల కథ, మాటలు, పాట‌లు అందించగా… సంగీత దర్శకుడు టి.వి.రాజు అలరించే బాణీలు సమకూర్చారు. ముఖ్యంగా “విరిసింది వింత హాయి”, “నీకేలరా ఈ వేదనా” వంటి పాటలు బాగా ప్రాచుర్యం పొందాయి. శ్రీ వేంకటరమణా ఫిలిమ్స్ పతాకంపై బి.ఎస్.రాజు, డి.ఎస్.రాజు సంయుక్తంగా నిర్మించారు. 1959 అక్టోబర్ 9న దసరా కానుకగా విడుదలై ఘన విజయం సాధించిన ‘బాలనాగమ్మ’… నేటితో ఆరు దశాబ్దాలను పూర్తి చేసుకుంటోంది.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here