‘రిపీట్‌’ బాట‌లో మెగా కాంపౌండ్ హీరోలు

Allu Arjun Upcoming movie News, Latest Telugu Movies News, Mega heroes coming every month, Mega Heroes Latest News, Mega Heroes Repeating Heroines for New Films, Mega Heroes Repeating Heroines for Their Upcoming Movies, Sai Dharam Tej New Movie Updates, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates, Varun Tej New Movie News

మెగా కాంపౌండ్‌కి చెందిన యంగ్ హీరోలు అల్లు అర్జున్‌, వ‌రుణ్ తేజ్‌, సాయితేజ్… త‌మ తాజా చిత్రాల‌కి సంబంధించి ఒకే బాట‌లో ప‌య‌నిస్తున్నారు. ఇంత‌కీ అదేమిటంటే… ఈ ముగ్గురు కూడా ఆ యా సినిమాల్లో ఇప్ప‌టికే జోడీకట్టిన క‌థానాయిక‌ల‌తో మ‌రోసారి జ‌ట్టుక‌ట్టి రిపీట్ మంత్రం ప‌ఠిస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… త‌న తొలి చిత్రం ‘ముకుంద’లో నాయిక‌గా న‌టించిన‌ పూజా హెగ్డేతో… ‘గద్దలకొండ గణేష్’ (`వాల్మీకి` కొత్త టైటిల్‌) కోసం మ‌రోసారి జ‌త‌క‌ట్టాడు వరుణ్ తేజ్‌. మాఫియా కామెడీ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌గా రూపొందిన ఈ సినిమా ఈ రోజు (సెప్టెంబ‌ర్ 20) జ‌నాల ముందుకు వ‌చ్చింది. ఇక‌ వరుణ్ లాగే బన్నీ కూడా ‘దువ్వాడ జగన్నాథం’లో ఆడిపాడిన పూజ కాంబినేష‌న్‌లో… ప్ర‌స్తుతం ‘అల వైకుంఠపురములో’చేస్తున్నాడు. 2020 సంక్రాంతికి ఈ ఫ్యామిలీ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్ తెర‌పైకి రానుంది.

అలాగే మ‌రో మెగా హీరో సాయితేజ్ కూడా త‌న‌ `సుప్రీమ్‌` భామ రాశి ఖన్నాతో క‌ల‌సి ప్ర‌స్తుతం ‘ప్రతిరోజూ పండగే’ చేస్తున్నాడు. డిసెంబ‌ర్‌లో ఈ ఫ్యామిలీ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్ ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానుంది.

మ‌రి… తమకు అచ్చొచ్చిన నాయికలతో రెండోసారి ఆన్‌స్క్రీన్ రొమాన్స్ చేస్తున్న‌ ఈ మెగా హీరోలు… ఈ సారి ఎటువంటి ఫ‌లితాలు అందుకుంటారో చూడాలి.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here