ప‌్ర‌భాస్20 కోసం 18 సెట్లు?

18 Sets For Prabhas New Movie,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Young Rebel Star Prabhas New Movie Updates,Actor Prabhas Next Film News,Prabhas New Movie Shooting Schedule Plans,Prabhas Next Project Details
18 Sets For Prabhas New Movie

Yయంగ్ రెబ‌ల్ స్టార్ ప్ర‌భాస్ ప్ర‌స్తుతం ఓ పిరియాడిక‌ల్ ల‌వ్ స్టోరీలో న‌టిస్తున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. `జిల్‌` రాధాకృష్ణ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందుతున్న ఈ చిత్రాన్ని ప్ర‌ముఖ నిర్మాణ సంస్థ‌ గోపీకృష్ణ మూవీస్ ప్ర‌తిష్ఠాత్మ‌కంగా నిర్మిస్తోంది. భారీ బ‌డ్జెట్ మూవీగా తెర‌కెక్కుతున్న ఈ సినిమాలో ప్ర‌భాస్‌కి జోడీగా పూజా హెగ్డే న‌టిస్తోంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇదిలా ఉంటే… ఇట‌లీ నేప‌థ్యంలో సాగే ఈ చిత్రం కోసం కొన్ని స‌న్నివేశాల‌ను అక్క‌డే చిత్రీక‌రించ‌గా… మ‌రికొన్ని స‌న్నివేశాల‌ను అక్క‌డి వాతావ‌ర‌ణాన్ని ప్ర‌తిబింబిస్తూ హైద‌రాబాద్‌లోని అన్న‌పూర్ణ స్టూడియోస్ లో ప్ర‌త్యేకంగా వేసిన సెట్స్ లో తీర్చిదిద్దుతున్నార‌ట‌. ప్ర‌స్తుతం ఈ సెట్స్‌లోనే చిత్రీక‌ర‌ణ జ‌రుగుతోంద‌ని స‌మాచారం. ఆస‌క్తిక‌రమైన విష‌య‌మేమిటంటే… ఆర్ట్ వ‌ర్క్ ప్ర‌ధాన ఆక‌ర్ష‌ణ‌గా నిల‌వ‌నున్న ఈ సినిమా కోసం… క‌థ రీత్యా ఏకంగా 18 సెట్స్ ప్లాన్ చేశార‌ని టాక్‌. అయితే.. ఇవ‌న్నీ కూడా ఎంతో స‌హ‌జంగా ఉంటాయ‌ని తెలుస్తోంది. ప్ర‌ముఖ క‌ళా ద‌ర్శ‌కుడు ర‌వీంద‌ర్ నేతృత్వంలో ఈ సెట్స్ నిర్మాణం జ‌రుగుతోంది. కాగా… 2020 వేస‌విలో ప్ర‌భాస్ 20 విడుద‌ల‌య్యే అవ‌కాశ‌ముంది.

[subscribe]
[youtube_video videoid=zECHmtibQD4]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

fourteen − seven =