`మ‌జిలీ` కూడా అదే బాట‌లో…

Majili To Follow The Same Sentiment?,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Will Same Sentiment Work For Majili?,Majili Movie Latest Updates,Samantha to Continue Summer Sentiment With Majili Movie,Majili Movie Releasing in Summer Month
Majili To Follow The Same Sentiment?

..ఆన్ స్క్రీన్‌, ఆఫ్ స్క్రీన్… ఇలా రెండు చోట్లా బెస్ట్ క‌పుల్ అనిపించుకున్న జంట అక్కినేని నాగ‌చైత‌న్య‌, స‌మంత‌. `ఏమాయ చేసావె`, `మ‌నం`, `ఆటోన‌గ‌ర్ సూర్య‌` చిత్రాల్లో జోడీగా న‌టించిన చైతూ, సామ్‌… ఐదేళ్ళ త‌రువాత క‌లసి న‌టిస్తున్న చిత్రం `మ‌జిలీ`. శివ నిర్వాణ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందిన ఈ ఫ్యామిలీ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్ ఏప్రిల్ 5న సెల్యులాయిడ్ పైకి రానుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

`మ‌నం` త‌రువాత దంప‌తుల పాత్ర‌ల్లో చైతూ, సామ్ న‌టిస్తున్న ఈ సినిమాపై అక్కినేని అభిమానుల్లో మంచి అంచ‌నాలే ఉన్నాయి. అంతేకాదు… ఐదేళ్ళ క్రితం విడుద‌లైన `మ‌నం` కూడా స‌మ్మ‌ర్ సీజ‌న్‌లో రిలీజై బాక్సాఫీస్ వ‌ద్ద వ‌సూళ్ళ వ‌ర్షం కురిపించిన నేప‌థ్యంలో… `మ‌జిలీ` కూడా వేస‌వికే విడుద‌ల‌కు సిద్ధ‌మ‌వుతుండ‌డం సినిమా ఫ‌లితంపై ఆస‌క్తిని రేకెత్తిస్తోంది. మ‌రి… ఇప్ప‌టికే టీజ‌ర్‌తో ఆక‌ట్టుకున్న `మ‌జిలీ`… `మ‌నం`లాగే వేస‌వి సాక్షిగా మంచి విజ‌యాన్ని అందుకుంటుందేమో చూడాలి.

[subscribe]

[youtube_video videoid=jNZPdlUP7cc]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

three + fourteen =