విజ‌య్ కి జోడీగా కీర్తి సురేష్‌?

Actress Keerthy Suresh Next Film With Vijay, Keerthy Suresh New Movie With Vijay Again, Keerthy Suresh Next Movie With Vijay, Keerthy Suresh To Act With Vijay again, Keerthy Suresh Upcoming Movies News, Latest Telugu Movies 2019, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Latest News
Keerthy Suresh To Act With Vijay Again

`మ‌హాన‌టి`తో తెలుగు ప్రేక్ష‌కుల‌కు మ‌రింత ద‌గ్గ‌రైన కేర‌ళ‌కుట్టి కీర్తి సురేష్‌… తెలుగు సినిమాల కంటే త‌మిళ చిత్రాల‌తోనే ఇటీవ‌ల కాలంలో ఫుల్ బిజీగా ఉంది. గ‌త ఏడాది కీర్తి న‌టించిన త‌మిళ చిత్రాలు `సామి`, `పందెం కోడి 2`, `స‌ర్కార్`… పేర్ల‌తో తెలుగులోనూ అనువాదమ‌య్యాయి. ఇదిలా ఉంటే… తాజాగా కీర్తి సురేష్ మ‌రో భారీ బ‌డ్జెట్ మూవీలో హీరోయిన్‌గా న‌టించ‌డానికి గ్రీన్ సిగ్న‌ల్ ఇచ్చింద‌ట‌. కోలీవుడ్ స‌మాచారం ప్ర‌కారం… విజ‌య్ హీరోగా అట్లీ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందుతున్న స్పోర్ట్స్ డ్రామాలో న‌య‌న‌తార ఓ క‌థానాయిక‌గా న‌టిస్తుండ‌గా… మ‌రో నాయిక‌గా కీర్తి సురేష్ ఎంపికయ్యింద‌ని వార్త‌లు వినిపిస్తున్నాయి. ఇదివ‌ర‌కు విజ‌య్‌కి జోడీగా `భైర‌వ‌`, `స‌ర్కార్‌` చిత్రాల్లో న‌టించిన కీర్తి… ఇప్పుడు ముచ్చ‌ట‌గా మూడోసారి అత‌నికి జోడీగా న‌టించే అవ‌కాశాన్ని ద‌క్కించుకుంద‌న్న‌మాట‌. త్వ‌ర‌లోనే కీర్తి ఎంట్రీపై క్లారిటీ వ‌స్తుంది. కాగా… తెలుగులో కీర్తి ఓ హీరోయిన్ ఓరియెంటెడ్ మూవీ చేస్తోంది. నూత‌న ద‌ర్శ‌కుడు నరేంద్ర ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందుతున్న ఈ సినిమా అమెరికా నేప‌థ్యంలో తెర‌కెక్క‌నుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

[subscribe]

[youtube_video videoid=fQhu517vBRw]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

four × two =