ఎఫ్ 2 మూవీ నాలుగు రోజుల కలెక్షన్స్

F2: Fun and Frustration Collections Set A Record,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movie News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,F2 Movie Collections,F2 Telugu Movie Collections,F2 Movie Four Days Collctions,F2 Movie 4 Days Areawise Collections,F2 Telugu Movie Four Days Worldwide Collections
F2 Movie Four Days Collections

అనిల్ రావిపూడి దర్శకత్వంలో విక్టరీ వెంకటేష్, మెగా ప్రిన్స్ వరుణ్ తేజ్ కాంబినేషన్ లో తెరకెక్కిన మల్టీస్టారర్ ఎఫ్2. టీజర్, ట్రైలర్ లతోనే గిలిగింతలు పెట్టించిన ఈ సినిమా..ఈ సంక్రాంతికి రిలీజై ప్రేక్షకుల మనసు దోచేసింది. అనిల్ మరోసారి తన కామెడీ మార్క్ తో ఎంటర్ టైన్ మెంట్ కింగ్ అనిపించుకున్నాడు. వెంకీ, వరుణ్, తమన్నా, మహ్రీన్ తమ కామెడీతో నవ్వించి మంచి సక్సెస్ అందుకున్నారు. మరి ఈ నేపథ్యంలో బాక్సాఫీస్ వద్ద దూసుకుపోతున్న ఈ సినిమా కలెక్షన్స్ ఎలా ఉన్నాయో ఒకసారి చూద్దాం..

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఎఫ్2 నాలుగు రోజుల కలెక్షన్స్

నైజాం – 7.03 (1.96)
సీడెడ్ – 2.58 (0.83)
వైజాగ్ – 2.42 (0.69)
గుంటూరు – 1.79 (0.52)
ఈస్ట్ – 2.34 (0.73)
వెస్ట్ – 1.39 (0.34)
కృష్ణ – 1.76 (0.52)
నెల్లూరు – 0.68 (0.20)

టోటల్ – 19.99 కోట్లు

ఎఫ్2 4డే షేర్ – 51,02,690

ఇక రెండు తెలుగు రాష్ట్రాల్లో కలిపి ఈ సినిమాకు మంచి కలెక్షన్లే వచ్చినట్టు తెలుస్తున్నాయి. ఈ నాలుగు రోజుల్లో రెండు తెలుగు రాష్ట్రాల్లో కలిపి ఈ సినిమాకు ఇప్పటివరకూ 20 కోట్ల షేర్ వచ్చినట్టు తెలుస్తోంది. మరి ఈ వారంలో ఎలాంటి సినిమాలు రిలీజ్ కు లేవు కాబట్టి మిగిలిన కలెక్షన్స్ కు కూడా ఎలాంటి ఢోకా లేనట్టే. మొత్తానికి ఈ సంక్రాంతి బరిలో దిగిన ఎఫ్ 2 సంక్రాంతి విన్నర్ గా నిలిచింది.

[subscribe]

[youtube_video videoid=ISSJx9e4em0]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

7 + 2 =