తెలుగు సినిమా ఉక్కు మహిళ కీర్తిశేషులు విజయనిర్మలకు ఘన నివాళి

2019 Telugu Full Movies,Vijaya Nirmala Gets a Well Deserved Send Off, Vijaya Nirmala Garu Prayer Meeting, Dasa Dina Karma Dasa Dina Karma, Vijaya Nirmala Santhapa Sabha, Actress Vijaya Nirmala Movies, telugu film updates, Telugu Filmnagar, Tollywood cinema News, Well Deserved Send Off for Actresses Vijaya Nirmala garu, Dasa Dina Karma Actress Vijaya Nirmala completed
Vijaya Nirmala Gets a Well Deserved Send-Off

దాదాపు ఆరు దశాబ్దాల అవిశ్రాంత సినీ ప్రస్థానాన్ని విజయవంతంగా కొనసాగించి జూన్ 27వ తేదీన తనువు చాలించిన సుప్రసిద్ధ నటీమణీ, దర్శకురాలు శ్రీమతి విజయ నిర్మల దశదిన సంస్మరణ కార్యక్రమం ఈరోజు హైదరాబాద్ గచ్చిబౌలిలోని సంధ్యా కన్వెన్షన్ సెంటర్లో సినీ ప్రముఖుల సమక్షంలో ఘనంగా జరిగింది.

సాధారణంగా దశదిన కర్మ రోజున దివంగత వ్యక్తుల చిత్రపటం ముందు దీపం వెలిగించి, పూలు చల్లి
శ్రద్ధాంజలి ఘటిస్తారు. కానీ ఈరోజు జరిగిన విజయనిర్మల దశదిన సంస్మరణ కార్యక్రమంలో శ్రద్ధాంజలి ఘటించటంతో పాటు ప్రముఖులను వేదికపైకి పిలిచి మాట్లాడవలసిందిగా కోరటంతో అందరూ అశ్రు నయనాలతో విజయనిర్మలతో తమకుగల అనుబంధాన్ని, చిత్ర పరిశ్రమలో ఆమెకుగల స్థాన విశిష్టతను గురించి మాట్లాడారు.

ప్రముఖ రచయిత పరుచూరి గోపాలకృష్ణ ఆధ్వర్యంలో జరిగిన ఈ సంస్కరణ కార్యక్రమంలో తొలుత
తొలి సినీ నేపథ్యగాయకురాలు, విజయనిర్మల మేనత్త అయిన శ్రీమతి రావు బాలసరస్వతి విజయనిర్మల చిత్రపటం ముందు దీపం వెలిగించారు. ఆ తరువాత భర్త సూపర్ స్టార్ కృష్ణ, హీరో బాలకృష్ణ, మురళీమోహన్, ఆర్ నారాయణ మూర్తి, జయసుధ, రమా ప్రభ, ప్రభ, గీతాంజలి, రాజకీయ ప్రముఖులు టీ.సుబ్బరామి రెడ్డి గల్లా అరుణకుమారి, గల్లా జయదేవ్, రఘువీరారెడ్డి, బుద్ధ వెంకన్న తదితరులు విజయనిర్మల తో గల అనుబంధాన్ని గుర్తు చేసుకుంటూ ప్రసంగించారు.

చలన చిత్ర పరిశ్రమకు సంబంధించిన సమస్త శాఖల ప్రతినిధులు, దర్శక నిర్మాతలు, టెక్నీషియన్స్, నటీనటులు, అభిమానులు, పాత్రికేయులు వేలాదిగా ఈ కార్యక్రమంలో పాల్గొని శ్రీమతి విజయ నిర్మల ఆత్మ శాంతి ని ఆకాంక్షిస్తూ ఘన నివాళి అర్పించారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here