‘సరిలేరు నీకెవ్వరు’ కోసం మ‌హేష్ స‌రికొత్త లుక్‌?

2019 Latest Telugu Movie News,Mahesh Babu To Sport A New Look Again,Mahesh Babu Upcoming Film Look,Mahesh Babu New Look From Sarileru Neekevvaru Movie,Sarileru Neekevvaru Movie Latest Updates,Mahesh Babu Shades in Sarileru Neekevvaru Movie,Telugu Film Updates,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema News
Mahesh Babu To Sport A New Look Again

సూప‌ర్ స్టార్ మ‌హేష్‌ బాబు, సక్సెస్‌ఫుల్ డైరెక్టర్ అనిల్ రావిపూడి కాంబినేషన్‌లో ‘సరిలేరు నీకెవ్వరు’ పేరుతో ఓ సినిమా రానున్న‌ సంగతి తెలిసిందే. మహేష్‌ సరసన రష్మిక మందన్న కథానాయికగా నటిస్తున్న ఈ చిత్రంలో విజయశాంతి, జ‌గ‌ప‌తిబాబు, రాజేంద్రప్రసాద్ కీలక పాత్రల్లో కనిపించనున్నారు. ప్రస్తుతం ప్రీ- ప్రొడక్షన్ పనులు జరుపుకుంటున్న ఈ సినిమా… జూలై 5 నుంచి జమ్ము, కాశ్మీర్‌లో తొలి షెడ్యూల్‌ను జ‌రుపుకోనుంద‌ని స‌మాచారం. ఈ షెడ్యూల్‌లో భాగంగా… మహేష్‌పై కొన్ని కీలక సన్నివేశాలను తెరకెక్కించ‌నున్నారని తెలిసింది.

ఇదిలా ఉంటే… మిలటరీ నేపథ్యంలో సాగే ఈ చిత్రంలో మహేష్‌ తొలిసారి ఆర్మీ మేజ‌ర్‌గా దర్శనమివ్వనున్నాడు. కాగా… పాత్ర డిమాండ్ మేర‌కు కోర మీసంతో పాటు మిల‌టరీ హెయిర్ కట్‌తోనూ మ‌హేష్‌ కనిపించనున్నాడ‌ని టాక్. మొత్త‌మ్మీద‌… `మ‌హ‌ర్షి` త‌ర‌హాలోనే `స‌రిలేరు నీకెవ్వ‌రు`లోనూ మ‌హేష్ స‌రికొత్త లుక్‌లో ద‌ర్శ‌న‌మివ్వ‌నున్నాడ‌న్న‌మాట‌.

‘దిల్’ రాజు, అనిల్ సుంకర, మహేష్‌ బాబు నిర్మాతలుగా వ్యవహరిస్తున్న ఈ హిలేరియస్ ఎంటర్‌టైనర్… 2020 సంక్రాంతి సందర్భంగా విడుదల కానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here