‘ప్ర‌స్థానం’ ద‌ర్శ‌కుడితో మెగా హీరో?

2019 Latest Telugu Movie News,Mega Hero To Work With Prasthanam Movie Director,Sai Dharam Tej New Movie Updates,Sai Dharam Tej Next Film With Director Deva Katta,Sai Dharam Tej To Team Up With Director Deva Katt,Telugu Film Updates,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema News,Sai Dharam Tej Next Project Details
Mega Hero To Work With Prasthanam Movie Director

ఈ వేస‌వికి విడుద‌లైన‌ ‘చిత్రలహరి’తో మెమ‌ర‌బుల్ హిట్ అందుకున్న‌ మెగాహీరో సాయి తేజ్… మారుతి దర్శకత్వంలో ‘ప్రతీ రోజు పండగే’ (ప్ర‌చారంలో ఉన్న పేరు) చిత్రం చేయ‌బోతున్నాడు. ఫ్యామిలీ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌గా తెర‌కెక్కనున్న ఈ సినిమా… ఓ డిఫరెంట్ కాన్సెప్ట్‌తో రూపొందనుందని సమాచారం. ఇదిలా ఉంటే… తాజాగా మరో ఇంట్రెస్టింగ్ సబ్జెక్ట్‌లో నటించేందుకు గ్రీన్ సిగ్న‌ల్ ఇచ్చాడ‌ట‌ ఈ మెగాహీరో.

ఆ వివరాల్లోకి వెళితే… గతంలో ‘ప్ర‌స్థానం’ వంటి పొలిటిక‌ల్ థ్రిల్ల‌ర్‌ని అందించిన ద‌ర్శ‌కుడు దేవా కట్టా… మరోసారి అటువంటి డిఫరెంట్ అండ్ సీరియస్ సబ్జెక్ట్‌ను రెడీ చేసాడట. ఈ నేప‌థ్యంలో తేజుని సంప్ర‌దించి స్క్రిప్ట్‌ను కూడా వినిపించాడ‌ట దేవా. తేజుకి కూడా కథ నచ్చడంతో వెంటనే ఓకే చెప్పాడని టాలీవుడ్ టాక్. త్వరలో ఈ సినిమాకు సంబంధించి మరిన్ని విషయాలు వెలువడే అవకాశం ఉంది.

వరుస పరాజయాల తర్వాత ‘చిత్రలహరి’తో మళ్ళీ సక్సెస్ ట్రాక్ ఎక్కిన తేజు… ఇప్పుడు వరుసగా కంటెంట్ ఉన్న డైరెక్టర్స్‌తో డిఫరెంట్ మూవీస్ చేయడం అత‌నికి కలిసొచ్చే అంశమే. మున్ముందు ఈ టాలెంటెడ్ హీరో మ‌రిన్ని ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన చిత్రాల‌తో అల‌రించాల‌ని కోరుకుందాం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here