రియల్ డాక్టర్ గా కనిపిస్తా – రకుల్ ప్రీత్

Rakul Preet Shares Her Happiness About Playing Doctor Role In Her Latest Bollywood Movie,Ayushmann Khurrana And Rakul Preet Singh Doctor G,Doctor G,Doctor G Movie,Doctor G Hindi Movie,Doctor G Bollywood Movie,Doctor G Movie Updates,Doctor G Movie Latest Updates,Doctor G Rakul Preet,Rakul Preet Doctor G,Rakul Preet In Doctor G,Rakul Preet Role In Doctor G,Rakul Preet Role In Doctor G Movie,Rakul Preet About Her Role In Doctor G,Rakul Preet About Doctor G,Rakul Preet About Doctor G Movie,Ayushmann Khurrana,Ayushmann Khurrana And Rakul Preet Sing Movie,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies 2021,Telugu Film News,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Rakul Preet Singh,Actress Rakul Preet Singh,Heroine Rakul Preet Singh,Rakul Preet Singh Latest Film Updates,Rakul Preet Singh Movie News,Rakul Preet Singh Update,Rakul Preet Singh Latest News,Rakul Preet Singh New Movie News,Rakul Preet Singh Gets Busy In Bollywood,Rakul Preet Singh Bollywood Movies,Rakul Preet Singh Back To Back Movie Offers,Rakul Preet Singh Busy In Bollywood,Rakul Preet Singh Bollywood Movie,Rakul Preet Singh Upcoming Bollywood Movies,Rakul Preet Singh Next Project Details On Cards,Rakul Preet Singh Latest Movie Details On Cards,Rakul Preet Singh Upcoming Movie Details On Cards,Rakul Preet Singh Bollywood Movie Offers,Rakul Preet Singh New Movie Updates,Rakul Preet Singh Latest Movie Updates,Rakul Preet Singh Movie Updates,Rakul Preet Singh Latest Bollywood Movie,#RakulPreetSingh

స్టార్ హీరోయిన్ రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ ప్రస్తుతం ఆయుష్మాన్‌ ఖురానా “డాక్టర్‌ జీ”, జాన్‌ అబ్రహాం “ఎటాక్‌”, అజయ్‌ దేవగన్‌ “మేడే”, “థ్యాంక్‌ గాడ్‌”( హిందీ) శివ కార్తికేయన్ “అయలాన్ “, కమల్ హాసన్ “ఇండియన్ 2 “(తమిళ ) మూవీస్, ఒక కామెడీ వెబ్ సిరీస్ లో రకుల్ నటిస్తున్నారు.సూపర్ హిట్ “రాక్షసన్ “తమిళ మూవీ హిందీ రీమేక్ “మిషన్ సిండ్రెల్లా “మూవీ కి తెలుగు , తమిళ భాషలలో తెరకెక్కనున్న రెండు ప్రాజెక్ట్స్ కు రకుల్ గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

అనుభూతి కశ్యప్ దర్శకత్వంలో ఆయుష్మాన్ ఖురానా , రకుల్ ప్రీత్ జంటగా “డాక్టర్‌ జీ” హిందీ మూవీ తెరకెక్కుతుంది. ఈ మూవీ లో రకుల్ డాక్టర్ ఫాతిమా పాత్రలో నటిస్తున్నారు. కెరీర్‌లో తొలిసారి వైద్యురాలి పాత్రను షోషిస్తున్న రకుల్ మాట్లాడుతూ .. డాక్టర్ క్యారెక్టర్ కై ప్రత్యేక శ్రద్ధ తీసుకున్నాననీ , ముందుగా వైద్యుల పరిభాషపై ఎక్కువగా దృష్టిపెట్టాననీ , ఆసుపత్రిలో వారు ఉపయోగించే భాష , రోగులతో సంభాషిస్తున్నప్పుడు వారి భావోద్వేగాలు ఎలా ఉంటాయో కొందరు నిజమైన వైద్యుల్ని కలిసి తెలుసుకున్నాననీ , డాక్టర్‌గా తన పాత్రలో ఎలాంటి నాటకీయత లేకుండా నేచురల్ గా ఉండాలని దర్శకుడు సూచించారనీ , అందుకు అనుగుణంగా అనేక విషయాల్ని తెలుసుకున్నానానీ , డాక్టర్‌ యూనిఫామ్‌ వేసుకుంటేనే బాధ్యత వచ్చినట్లుగా ఫీల్ అయ్యాననీ , తాను నిజమైన డాక్టర్‌లా నటిస్తున్నానని యూనిట్‌ సభ్యులు ప్రశంసించడం ఉత్సాహానిచ్చిందనీ , తన కెరీర్‌లో ఎప్పటికీ గుర్తుండిపోయే పాత్ర అవుతుందనీ చెప్పారు.

[subscribe]

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

18 − 11 =