‘ఇచ్చ‌ట వాహ‌న‌ములు నిలుప‌రాదు’ టీజర్ రిలీజ్

Sushanth’s Ichata Vahanumulu Niluparadu Movie Teaser Is Out,2021 Telugu Movie Teaser,Sushanth,Meenakshii Chaudhary,S Darshan,Telugu Filmnagar,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Actor Sushanth,Ichata Vahanumulu Niluparadu Teaser,Ichata Vahanumulu Niluparadu,Telugu Movie Teaser,Ichata Vahanumulu Niluparadu Teaser,Ichata Vahanumulu Niluparadu Teaser,Ichata Vahanumulu Niluparadu Teaser Announcement,Ichata Vahanumulu Niluparadu Movie Teaser,Ichata Vahanumulu Niluparadu Movie Official Teaser,Sushanth Movie Ichata Vahanumulu Niluparadu,Sushanth New Movie

ఎస్‌ దర్శన్‌ దర్శకత్వంలో సుశాంత్ హీరోగా న‌టిస్తోన్న చిత్రం ‘ఇచ్చ‌ట వాహ‌న‌ములు నిలుప‌రాదు’ ‘నో పార్కింగ్’ అనేది ట్యాగ్ లైన్. ఇక ఈ సినిమా షూటింగ్ పూర్తి చేసుకొని పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు జరుపుకుంటుంది. ఈ సినిమా గత ఏడాదే రిలీజ్ కావాలి కానీ కరోనా వల్ల చాలా లేట్ అయిపోయింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక తాజాగా ఈ సినిమా టీజర్ ను రిలీజ్ చేశారు చిత్ర యూనిట్. ఈ టీజర్‌ను రెబల్‌ స్టార్‌ ప్రభాస్‌ విడుదల చేశాడు. సుశాంత్‌కు, చిత్రబృందానికి నా శుభాకాంక్షలు అంటూ సినిమా టీజర్‌ను ప్రభాస్‌ సోషల్‌ మీడియా వేదికగా విడుదల చేశారు. ఇక టీజర్ ను బట్టి బైక్‌ పార్కింగ్‌ నేపథ్యంలో సినిమా కొనసాగుతుందని అర్ధమవుతుంది. రాయల్‌ ఎన్‌ఫీల్డ్‌ వాహనం కొనుగోలు చేయడం.. దానిపై హీరోయిన్‌ను ఎక్కించుకోవడం.. నో పార్కింగ్‌ స్థలంలో బండి నిలపడం ప్రధాన కథగా ఉండనుందని టీజర్‌ను చూస్తే అర్థమవుతోంది.

కాగా ఈ సినిమాలో మీనాక్షి చౌదరి హీరోయిన్ గా నటిస్తుండగా.. వెన్నెల కిషోర్, ప్రియదర్శి, అభినవ్ గోమటం, నిఖిల్, కైలాస, కృష్ణచైతన్య తదితరలు నటిస్తున్నారు. A1స్టూడియోస్, శాస్త్ర మూవీస్ బ్యానర్స్ పై ఈ సినిమాను నిర్మిస్తున్నారు. ప్ర‌వీణ్ ల‌క్క‌రాజు సంగీతం స‌మ‌కూరుస్తున్న ఈ చిత్రానికి ఎం.సుకుమార్ సినిమాటోగ్రాఫ‌ర్‌గా ప‌నిచేస్తున్నాడు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

3 × 5 =