ఎన్టీఆర్ ల‌క్కీడేట్‌… `ల‌క్ష్మీస్ ఎన్టీఆర్‌`కి ప్ల‌స్ అవుతుందా?

Lakshmi's NTR to be Out on a Lucky Day,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Lakshmi's NTR Movie Latest Updates,RGV Reveals Lakshmi's NTR on Special Day,Lakshmi's NTR Movie Latest News,RGV About Lakshmi's NTR Movie Release Date
Lakshmi's NTR to be out on a lucky day

సంచ‌ల‌న ద‌ర్శ‌కుడు రామ్ గోపాల్ వ‌ర్మ తాజా చిత్రం `ల‌క్ష్మీస్ ఎన్టీఆర్‌`… ఎట్ట‌కేల‌కు మార్చి 29న ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. విడుద‌ల విష‌యంలో వాయిదాల ప‌ర్వం చోటుచేసుకున్నా… ఆస‌క్తిక‌రంగా ఈ సినిమా మ‌హాన‌టుడు, మ‌హానేత స్వ‌ర్గీయ నంద‌మూరి తార‌క రామారావు ల‌క్కీ డేట్‌కే ల్యాండ్ అయ్యింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… ఎన్టీఆర్ కెరీర్ లో ప్ర‌త్యేకంగా నిలిచిన `ల‌వ‌కుశ‌` (1963) చిత్రం అప్ప‌ట్లో ఎంత పెద్ద విజ‌యం సాధించిందో ప్ర‌త్యేకంగా చెప్ప‌క్క‌ర్లేదు. ఈ సినిమా మార్చి 29న విడుద‌లైంది. ఆ త‌రువాత అదే తేదికి వ‌చ్చిన ఎన్టీఆర్ చిత్రాలు `తిక్క శంక‌ర‌య్య‌` (1968), `దేశోద్ధార‌కులు` (1973) కూడా విజ‌య‌ఢంకా మ్రోగించాయి. క‌ట్ చేస్తే… అదే మార్చి 29న ఎన్టీఆర్ 1982లో `తెలుగు దేశం` పార్టీని స్థాపించి… తెలుగునాట స‌రికొత్త రాజ‌కీయ చ‌రిత్ర‌కు నాంది పలికారు.

ఇలా… ఎన్టీఆర్ జీవితంలో ఎంతో ప్రాముఖ్య‌మున్న అదే మార్చి 29న ఇప్పుడు `ల‌క్ష్మీస్ ఎన్టీఆర్‌` విడుద‌ల కానుండ‌డం… ఎంత‌టి శుభ‌సూచ‌క‌మో అర్థం చేసుకోవ‌చ్చు. వాయిదాల కార‌ణంగా ఈ సినిమాపై కాస్త బ‌జ్ త‌గ్గినా… ఎన్టీఆర్ ల‌క్కీ డేట్‌కి ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ రానుండ‌డం ఆస‌క్తి రేకెత్తిస్తోంది. మ‌రి… ఎన్టీఆర్ సెంటిమెంట్ డేట్ `ల‌క్ష్మీస్ ఎన్టీఆర్‌`కి సెంటిమెంట్‌గా క‌లిసొస్తుందా? వేచిచూద్దాం…

[subscribe]

[youtube_video videoid=xtnmRZ9_bzg]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

3 × 5 =