మూవీ టైటిల్స్ కై నిర్మాతల పోటీ

Competition Between Producers For Movie Titles,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Patriotic Movie Titles Highly In Demand,Movie Titles For Surgical Strikes,Bollywood Producers About Movie Titles,Bollywood Patriotic Film Title
Competition Between Producers For Movie Titles

జమ్ము కశ్మీర్ లోని పుల్వామా లో జరిగిన ఉగ్రదాడి దేశవ్యాప్తంగా సంచలనం రేకెత్తించిన విషయం తెలిసిందే. IAF జరిపిన సర్జికల్ స్ట్రైక్-2 సంఘటనలతో మూవీస్ నిర్మించేందుకు బాలీవుడ్ నిర్మాతలు ఆసక్తి గా ఉన్నారు. సర్జికల్ స్ట్రైక్ నేపథ్యంలో రూపొందిన యూరి:ది సర్జికల్ స్ట్రైక్ హిందీ మూవీ రికార్డ్ కలెక్షన్స్ తో బాక్స్ ఆఫీస్ బ్లాక్ బస్టర్ గా నిలిచింది. బాలాకోట్ సర్జికల్ స్ట్రైక్ , పుల్వామా ఉగ్రదాడి నేపధ్యం లో రూపొందించే దేశ భక్తి మూవీస్ టైటిల్స్ రిజిస్ట్రేషన్స్ కు ప్రముఖ బాలీవుడ్ నిర్మాణ సంస్థలు పోటీ పడుతున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

పుల్వామా ఎటాక్ VS సర్జికల్ స్ట్రైక్-2.0, బాలాకోట్ సర్జికల్ స్ట్రైక్- 2.0, వార్ రూమ్, హిందుస్థాన్ హమారా హై, పుల్వామా టెర్రర్ ఎటాక్, ది ఎటాక్ ఆఫ్ పుల్వామా, విత్ లవ్ ఫ్రమ్ ఇండియా, వన్ మ్యాన్ షో వంటి సినిమా టైటిల్స్ ఇండియన్ మోషన్ పిక్చర్స్ ప్రొడ్యూసర్స్ అసోసియేషన్ లో రిజిస్టర్ అయ్యాయి . IAF నేపథ్యంలో అగ్నిపంక్, హిందుస్థాన్ కీ కసమ్ , మౌసమ్, విజేత, లల్ కార్ వంటి దేశభక్తి సినిమాలు హిందీ భాష లో రూపొందాయి

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

12 − five =