కార్తికి జోడీగా ర‌ష్మిక‌

Rashmika Mandanna Roped In For Karthi New Movie,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movies News,Rashmika Mandanna To Feature With Karthi New Movie,Rashmika Mandanna To Pair Up With Karthi New Movie,Actress Rashmika Next With Karthi,Karthi New Movie Updates,Rashmika Upcoming Film News
Rashmika Mandanna Roped In For Karthi New Movie

గ‌త ఏడాది ఆరంభంలో విడుదలైన `ఛ‌లో` చిత్రంతో తెలుగు తెర‌కు క‌థానాయిక‌గా ప‌రిచ‌య‌మైన ముద్దుగుమ్మ ర‌ష్మిక మంద‌న్న‌. ఆ త‌రువాత `గీత గోవిందం`సినిమాలో గీత పాత్ర‌లో ఒదిగిపోయి… యువ‌తరానికి మ‌రింత ద‌గ్గ‌రైంది. ప్ర‌స్తుతం… `గీత గోవిందం` క‌థానాయ‌కుడు విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ‌తో క‌ల‌సి `డియ‌ర్ కామ్రేడ్‌`లో న‌టిస్తున్న ర‌ష్మిక‌… అతి త్వ‌ర‌లో ప‌ట్టాలెక్క‌నున్న నితిన్ `భీష్మ‌`లోనూ నాయిక‌గా క‌నిపించ‌నుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇదిలా ఉంటే… తాజాగా ఈ ముద్దుగుమ్మ ఓ త‌మిళ చిత్రానికి సంత‌కం చేసింద‌ని కోలీవుడ్ టాక్‌. యువ క‌థానాయ‌కుడు కార్తి హీరోగా `రెమో` ఫేమ్ భాగ్య‌రాజ్ క‌న్న‌న్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొంద‌నున్న ప్రాజెక్ట్‌లో క‌థానాయిక‌గా న‌టించేందుకు ర‌ష్మిక గ్రీన్ సిగ్న‌ల్ ఇచ్చింద‌ట‌. త్వ‌ర‌లోనే ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన పూర్తి వివ‌రాలు అధికారికంగా వెల్ల‌డి కానున్నాయి. క‌న్న‌డ‌, తెలుగు ప‌రిశ్ర‌మ‌ల్లో త‌న‌దైన ముద్రవేసిన ర‌ష్మిక‌… త‌మిళ‌నాట కూడా రాణిస్తుందేమో చూడాలి.

[subscribe]

[youtube_video videoid=RfTNwFP6GeA]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.