ర‌థ‌యాత్ర స‌న్నివేశాల్లో `య‌న్‌.టి.ఆర్‌. మ‌హానాయ‌కుడు`

NTR Mahanayakudu Team Starts Shooting Ratha Yatra Scenes,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies,2019 Telugu Film News,Tollywood Cinema Updates,NTR Mahanayakudu Movie Latest News,NTR Mahanayakudu Team Starts Ratha Yatra Scenes,NTR Mahanayakudu Movie Updates,NTR Mahanayakudu Telugu Movie Latest News,Ratha Yatra Scenes From NTR Mahanayakudu
NTR Mahanayakudu Team Starts Shooting Ratha Yatra Scenes

మ‌హాన‌టుడు, మాజీ ముఖ్య‌మంత్రి నంద‌మూరి తార‌క రామారావు జీవితం ఆధారంగా… రెండు భాగాలుగా `య‌న్‌.టి.ఆర్‌` బ‌యోపిక్ రూపొందుతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. తొలి భాగం `య‌న్‌.టి.ఆర్‌. క‌థానాయ‌కుడు` సంక్రాంతి కానుక‌గా విడుద‌లై నంద‌మూరి అభిమానుల‌ను అల‌రించింది. ఇక రెండో భాగం `య‌న్‌.టి.ఆర్‌. మ‌హానాయ‌కుడు` ఫిబ్ర‌వ‌రి ప్ర‌థ‌మార్ధంలో తెర‌పైకి రానుంది. ఇదిలా ఉంటే… ప్ర‌స్తుతం ఈ సినిమాకు సంబంధించిన కీల‌క స‌న్నివేశాల చిత్రీక‌ర‌ణ జ‌రుగుతోంది. య‌న్టీఆర్ పాత్రధారి నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, హ‌రికృష్ణ పాత్ర‌ధారి క‌ళ్యాణ్ రామ్‌తో పాటు వేలాది మంది జూనియ‌ర్ ఆర్టిస్టుల మ‌ధ్య ర‌థ‌యాత్ర‌కు సంబంధించిన స‌న్నివేశాల చిత్రీక‌ర‌ణ జ‌రుగుతోందని స‌మాచారం. ఈ నెల 22తో ఈ స‌న్నివేశాల తాలూకు చిత్రీక‌ర‌ణ పూర్త‌వుతుంద‌ని తెలుస్తోంది. క్రిష్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో తెర‌కెక్కుతున్న ఈ చిత్రంలో విద్యాబాల‌న్‌, రానా, సుమంత్ ఇత‌ర ముఖ్య పాత్ర‌లు పోషిస్తున్నారు. ఎం.ఎం.కీర‌వాణి సంగీత‌మందిస్తున్నాడు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

[subscribe]

[youtube_video videoid=Kxgd_bKQgfQ]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

seventeen + 12 =