మెగా కాంపౌండ్ నుండి మరో హీరో – కొత్త సినిమా ప్రారంభం

Chiranjeevi Son-in-law Vaisshnav Tej Debut Movie Launch,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies,2019 Telugu Film News,Tollywood Cinema Updates,Vaisshnav Tej Debut Movie Launch Updates,Chiranjeevi Son-in-law Vaisshnav Tej Movie Latest News,Tollywood New Entry From Mega Family
Chiranjeevi Son-in-law Vaisshnav Tej Debut Movie Launch

మెగా కాంపౌండ్ నుండి ఇప్పటికే పలువురు హీరోలు వెండి తెరపై సందడి చేస్తుండగా ఇప్పుడు మరో హీరో ఎంట్రీ ఇచ్చాడు. మెగా మేనల్లుడు సాయథరమ్ తేజ్ తమ్ముడు వైష్ణవ్ తేజ్ గత కొద్దికాలంగా ఎంట్రీ ఇవ్వబోతున్నాడంటూ వార్తలు వినిపించిన సంగతి తెలిసిందే కదా. ఇప్పుడు ఆ టైం రానే వచ్చింది. వైష్ణవ్ తేజ్ హీరోగా కొత్త సినిమా తెరకెక్కనుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

సుకుమార్ దగ్గర అసిస్టెంట్ గా పనిచేసిన బుచ్చిబాబు దర్శకత్వంలో..వైష్ణవ్ తేజ్ హీరోగా రూపొందిస్తున్న ఈ సినిమాను ఈరోజు లాంఛనంగా ప్రారంభించారు. పూజా కార్యక్రమాలను జరుపుకున్న ఈ సినిమాకు… చిరంజీవి క్లాప్ కొట్టగా.. తొలి షాట్ ను హీరో హీరోయిన్లపై చిత్రీకరించారు. చిరంజీవితో పాటు పలువురు మెగా హీరోలు కూడా ఈ కార్యక్రమంలో పాల్గొన్నారు.

ఇదిలా ఉండగా.. ఈ సినిమా ఫస్ట్ పోస్టర్ ను కూడా అప్పుడే వదిలారు చిత్రయూనిట్. ఈ పోస్టర్ లో జాలరీ వేషంలో వైష్ణవ్ తేజ్ కనిపిస్తున్నాడు. దీంతో మొదటి సినిమానే కాస్త మాస్ గా ఉంటుందేమో అన్న అభిప్రాయాలు వెలువడుతున్నాయి. ఇక ఈ సందర్భంగా అన్న సాయిథరమ్ తేజ్ తన ట్విట్టర్ ద్వారా ఈ విషయాన్ని పంచుకున్నాడు. “2009 లో హీరోగా తెలుగు చలన చిత్ర పరిశ్రమలో నా ప్రయాణం మొదలైంది. అప్పటి నుంచి కూడా నేను నటన పరంగా చాలా విషయాలు నేర్చుకుంటూ వస్తున్నాను. ఈ ఏడాది మా లిటిల్ బ్రదర్ వైష్ణవ్ తేజ్ తెలుగు ఇండస్ట్రీకి హీరోగా పరిచయమవుతున్నాడు. నన్ను ఆదరించినట్టే నా సోదరుడిని ఆదరిస్తారని ఆశిస్తున్నాను” అని ట్విట్టర్ లో పేర్కొన్నాడు.

 


కాగా సుకుమార్ .. మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ వారు నిర్మాతలుగా వ్యవహరిస్తోన్న ఈ సినిమాకి, దేవిశ్రీ ప్రసాద్ సంగీతాన్ని సమకూరుస్తున్నాడు. త్వరలోనే ఈ ప్రాజెక్టుకి సంబంధించిన మిగతా వివరాలు తెలియజేయనున్నారు.

[subscribe]

[youtube_video videoid=QtGr3NQVyyk]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

4 × three =