“ఆదిత్య అరుణాచలం” గా ర‌జినీకాంత్‌

Rajinikanth as Aditya Arunachalam in Darbar,latest telugu movies news,Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates,Rajinikanth Darbar Movie Updates,Rajinikanth New Movie Darbar Latest News

సూపర్ స్టార్ రజినీకాంత్ కథానాయకుడిగా నటించిన తాజా చిత్రం ‘దర్బార్’. పాన్ ఇండియా డైరెక్టర్ ఎ.ఆర్.మురుగదాస్ తెరకెక్కించిన ఈ యాక్ష‌న్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌లో లేడీ సూపర్ స్టార్ నయనతార క‌థానాయికగా న‌టించింది. ఇటీవల చిత్రీకరణ పూర్తి చేసుకున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ ప్రస్తుతం పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు జరుపుకుంటోంది.

ఇదిలా ఉంటే, `ద‌ర్బార్‌` కోసం చాన్నాళ్ళ త‌రువాత‌ ర‌జినీ పోలీస్ ఆఫీసర్ పాత్ర‌లో దర్శనమివ్వనున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. కాగా, ఈ సినిమాలో “ఆదిత్య అరుణాచలం” అనే పేరుతో ర‌జినీ అలరించనున్నారని సమాచారం. ప్రస్తావించదగ్గ విషయమేమిటంటే… గతంలో రజినీ టైటిల్ రోల్ పోషించిన ‘అరుణాచలం’(1997) చిత్రం త‌న‌ కెరీర్‌లో మెమ‌ర‌బుల్ మూవీగా నిలవడమే కాకుండా… బాక్సాఫీస్ వద్ద వసూళ్ళ వర్షం కురిపించింది. ఈ నేప‌థ్యంలో… ఇప్పుడు అదే స్క్రీన్ నేమ్‌తో, మ‌ళ్ళీ 22 ఏళ్ళ తరువాత ప్రేక్షకులను పలకరించనున్న సూప‌ర్ స్టార్… ఈ సారి ఎటువంటి సంచలనాలు సృష్టించనున్నారో చూడాలంటే 2020 సంక్రాంతి వరకు వేచి ఉండాల్సిందే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here