ఏడు డిఫ‌రెంట్ గెట‌ప్స్‌లో నాగ‌శౌర్య‌?

2019 Latest Telugu Movie News, Naga Shourya to do 7 Different Getups in his Upcoming Movie, 7 Different Roles For Naga Shourya, actor Naga Shourya Latest movie News, Naga shourya Next Movie News, Naga Shourya 7 Getups For Phalana Abbayi Phalana Ammayi Movie, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Latest News
Naga Shourya to do 7 Different Getups in his Upcoming Movie

‘ఊహలు గుసగుసలాడే’, ‘జో అచ్యుతానంద’ వంటి విజయవంతమైన చిత్రాల త‌రువాత క‌థానాయ‌కుడు నాగ‌శౌర్య – ద‌ర్శ‌కుడు అవ‌స‌రాల శ్రీ‌నివాస్ కాంబినేష‌న్‌లో మ‌రో సినిమా రూపొందుతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. స‌క్సెస్‌ఫుల్ మూవీ ‘కళ్యాణ వైభోగమే’ త‌రువాత నాగ‌శౌర్య‌కి జోడీగా మాళవికా నాయ‌ర్ న‌టిస్తున్న ఈ ఇంట్రెస్టింగ్ ప్రాజెక్ట్‌కి `ఫ‌లానా అబ్బాయి ఫ‌లానా అమ్మాయి` అనే టైటిల్‌ని ప‌రిశీలిస్తున్నార‌ని స‌మాచారం. ఇదిలా ఉంటే.. ఓ డిఫరెంట్ లవ్ స్టోరీతో రూపొందుతున్న ఈ చిత్రంలో నాగ‌శౌర్య ఏడు డిఫ‌రెంట్ ఏజ్ గ్రూప్స్‌లో క‌నిపిస్తాడ‌ట. అంతేకాదు, ఈ ఏడు గెట‌ప్స్ సినిమాకి ప్ర‌త్యేకాక‌ర్ష‌ణ‌గా నిలుస్తాయ‌ని అంటున్నారు.

ఇక చిత్రీక‌ర‌ణ విష‌యానికి వ‌స్తే… ఇప్పటికే రెండు షెడ్యూల్స్‌ను పూర్తిచేసుకున్న ఈ సినిమాకి సంబంధించిన మూడో షెడ్యూల్‌ వచ్చే నెల నుంచి ప్రారంభం కానుంద‌ని తెలిసింది. ఆపై చ‌క‌చ‌కా చిత్రీక‌ర‌ణ జ‌రిపి… ఈ సంవ‌త్స‌రాంతంలో ఈ ఇంట్రెస్టింగ్ ప్రాజెక్ట్‌ని రిలీజ్ చేయ‌డానికి స‌న్నాహాలు చేస్తున్నార‌ని స‌మాచారం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here