స్పైడర్ మాన్ మూవీ తో సాహో

Saaho Movie Trailer To Be Attached To Marvel Action Flick,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Saaho Movie Trailer To Be Attached With Spider Man,Saaho Movie Trailer Release Date,Saaho Movie Trailer Releasing On July 1st
Saaho Movie Trailer To Be Attached To Marvel Action Flick

హాలీవుడ్ మూవీస్ కు ఇండియా లో క్రేజ్ ఉన్న విషయం తెలిసిందే. భారతీయ చలన చిత్ర పరిశ్రమలో ఒక కొత్త ట్రెండ్ మొదలయింది. హాలీవుడ్ మూవీస్ తో పాటు తమ మూవీ ట్రైలర్స్ ను రిలీజ్ చేయడానికి నిర్మాతలు ఆసక్తి చూపుతున్నారు. మార్వెల్ స్టూడియోస్ బ్యానర్ పై రూపొందిన ఎవెంజర్స్ – ది ఎండ్ గేమ్ ఏప్రిల్ 26 న ఇండియా లో రిలీజయి కోట్లాది రూపాయల కలెక్షన్స్ రాబట్టింది. ఆ మూవీ తో స్టార్ హీరో సల్మాన్ ఖాన్ నటించిన బాలీవుడ్ మూవీ భారత్ ట్రైలర్ ను రిలీజ్ చేశారు.

యంగ్ రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ హీరోగా సుజీత్ దర్శకత్వంలో భారీ బడ్జెట్, భారీ తారాగణం తో రూపొందుతున్న యాక్షన్ థ్రిల్లర్ సాహో మూవీ ఆగస్ట్ 15 వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. టీజర్ తో ప్రేక్షకుల హృదయాలను కొల్లగొట్టిన సాహో మూవీ ట్రైలర్ సోషల్ మీడియా లో జులై 1న రిలీజ్ కానుంది. మార్వెల్ స్టూడియోస్, కొలంబియా పిక్చర్స్, పాస్కల్ పిక్చర్స్ బ్యానర్స్ పై టామ్ హాలండ్ హీరోగా రూపొందిన స్పైడర్ మాన్ –
ఫార్ ఫ్రమ్ హోమ్ హాలీవుడ్ మూవీ జులై 5వ తేదీ ఇండియాలో 2000స్క్రీన్స్ లో రిలీజ్ కానుంది. ఆ మూవీ తో పాటు సాహో మూవీ ట్రైలర్ ను థియేటర్స్ లో రిలీజ్ చేయాలని నిర్మాతలు ప్లాన్ చేస్తున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

[youtube_video videoid=rDoFiOjoC2Y]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here