తెనాలి రామకృష్ణ బీఏ.బీఎల్ ఫస్ట్ లుక్ రిలీజ్ కు డేట్ ఫిక్స్

Tenali Ramakrishna BABL First Look Release Date Locked,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Tenali Ramakrishna BABL First Look Release Date Fixed,Tenali Ramakrishna BABL First Look Release Date Unveiled,Tenali Ramakrishna BABL First Look Release Date Announced,Tenali Ramakrishna BABL First Look Revealed,Tenali Ramakrishna BABL First Look Gets a Release Date
Tenali Ramakrishna BABL first look release date locked

కామెడీ చిత్రాల దర్శకుడు జీ నాగేశ్వరరెడ్డి దర్శకత్వంలో సందీప్‌ కిషన్‌ హీరోగా తెనాలి రామకృష్ణ బీఏ.బీఎల్‌ సినిమా తెరకెక్కుతున్న సంగతి తెలిసిందే కదా. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా షూటింగ్ ను జరుపుకుంటుంది. 60 శాతం చిత్రీక‌ర‌ణ పూర్త‌యింది. ఎప్పటికప్పుడు మూవీ అప్ డేట్స్ ఇస్తున్న ఈ చిత్ర యూనిట్ తాజాగా మరో అప్ డేట్ ఇచ్చింది. తాజాగా ఈ సినిమా ఫస్ట్ లుక్ రిలీజ్ డేట్ ను ఫిక్స్ చేశారు. ఈ చిత్రం ఫ‌స్ట్ లుక్ ను మే 7న విడుద‌ల చేయనున్నట్టు తెలిపారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా ఈ సినిమాలో సందీప్ కిషన్ కు జోడీగా.. హ‌న్సిక హీరోయిన్ గా న‌టిస్తుంది. ఇంకా ఈ సినిమాలో వెన్నెల కిషోర్, ముర‌ళి శ‌ర్మ, పృథ్వీ ప్ర‌ధాన పాత్ర‌ల్లో న‌టిస్తున్నారు. అంతేకాదు ఇటీవలే హార్ట్ సర్జరీ చేయించుకొని కోలుకున్న కామెడీ కింగ్ బ్రహ్మానందం ఈసినిమాతో మరోసారి ఎంట్రీ ఇవ్వనున్నారు. శేఖ‌ర్ చంద్ర సంగీతం అందిస్తున్న ఈ చిత్రానికి శ్యామ్ కే నాయుడు సినిమాటోగ్ర‌ఫీ అందిస్తున్నారు. ఎస్‌ఎన్‌ఎస్‌ క్రియేషన్స్‌ బ్యానర్‌పై తెరకెక్కుతన్న ఈ మొదటి సినిమాను అగ్రహారం నాగిరెడ్డి, సంజీవు రెడ్డి నిర్మిస్తున్నారు. తెలుగు, త‌మిళ్ లో ఏక కాలంలో రూపొందుతున్న ఈ సినిమాను త్వరలోనే రిలీజ్ చేయడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

[subscribe]


[youtube_video videoid=zM2vhgOnFMw]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

eight + 8 =