అఖిల్ సినిమాలో మాజీ మిస్ ఇండియా ఫైన‌లిస్ట్‌?

Miss India Finalist In Akhil New Movie

యువ కథానాయకుడు అఖిల్ అక్కినేని హీరోగా ‘బొమ్మరిల్లు’ భాస్కర్ దర్శకత్వంలో ఓ ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్ తెరకెక్కుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇందులో… అఖిల్ అప్పర్ మిడిల్ క్లాస్ అబ్బాయిగా ద‌ర్శ‌న‌మివ్వ‌నున్న‌ట్టు సమాచారం. అంద‌మైన ప్రేమ‌క‌థ‌తో పాటు కుటుంబ బంధాల‌కు పెద్ద పీట వేస్తూ రూపొందిస్తున్న ఈ చిత్రంలో స్టన్నింగ్ బ్యూటీ పూజా హెగ్డే నాయికగా నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే.

కాగా… ఇద్దరు కథానాయికలకు స్థానమున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌లో మరో నాయికగా మిస్ తెలంగాణా 2018, మాజీ మిస్ ఇండియా ఫైనలిస్ట్ సాయి కామాక్షి భాస్కర్ల ఎంపికైనట్టు సమాచారం. త్వరలో కామాక్షి ఎంట్రీపై క్లారిటీ రానుంది. ప్రస్తుతం చిత్రీకరణ దశలో ఉన్న ఈ ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్‌ను మెగా ప్రొడ్యూసర్ అల్లు అరవింద్ సమర్పిస్తుండగా… ‘బన్నీ’ వాస్, వాసు వర్మ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. గోపీసుందర్ సంగీతం అందిస్తున్న ఈ చిత్రం 2020 ప్రథమార్ధంలో ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here