థాయ్‌లాండ్‌లో బాల‌య్య సంద‌డి

2019 Latest Telugu Film News, Balakrishna And KS Ravikumar Thailand Schedule Begins, Balakrishna Upcoming Shooting Updates, Thailand Schedule Begins For BalaKrishna, Balakrishna Latest Movie News, Balakrishna Role In KS Ravikumar Movie, NBK105 begins in Thailand, Balakrishna finally kick starts his next film, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News

`జై సింహా` త‌రువాత నటసింహ నందమూరి బాలకృష్ణ, ద‌ర్శ‌కుడు కె.ఎస్.రవికుమార్ కాంబినేషన్‌లో మ‌రో యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్ రాబోతున్న‌ సంగతి తెలిసిందే. సి.క‌ళ్యాణ్ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రంలో సోనాల్ చౌహాన్‌, వేదిక నాయికలుగా న‌టిస్తుండ‌గా… భూమికా చావ్లా, ప్రకాష్ రాజ్, జయసుధ త‌దిత‌రులు ఇతర కీల‌క పాత్ర‌లు పోషిస్తున్నారు.

కాగా… ఈ సినిమాకి సంబంధించిన రెగ్యుల‌ర్ షూటింగ్ శ‌నివారం థాయ్‌లాండ్‌లో మొద‌లైంది. నిర‌వ‌ధికంగా జ‌రుగ‌నున్న ఈ భారీ షెడ్యూల్‌లో నాయకానాయికలతో పాటు ఇతర ముఖ్య తారాగణంపై కొన్ని కీలక సన్నివేశాలను చిత్రీకరించనున్నారట. అలాగే… ఓ పాటను కూడా చిత్రీకరించనున్నట్టు సమాచారం. బాలయ్య కెరీర్‌లో 105వ చిత్రంగా రూపొందుతున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌… 2019 క్రిస్మ‌స్ కానుక‌గా డిసెంబర్ 21న విడుదల కానుందని సమాచారం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here