2020 సంక్రాంతి రేసులో 5 చిత్రాలు?

5 Telugu Movies In 2020 Sankranthi Race,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Upcoming Year 2020 Sankranthi Movies,Tollywood Movies Releasing in 2020 Sankranthi,Upcoming Telugu Movies in 2020,January 2020 Telugu Movies Release Dates,5 Blockbuster Telugu Films in 2020 Sankranthi
5 Telugu Movies In 2020 Sankranthi Race

సంక్రాంతి… తెలుగు వారికే కాదు తెలుగు సినీ పరిశ్రమకు కూడా పెద్ద పండగ. అందుకే ఈ పండగ సమయంలో తమ సినిమాలను విడుదల చేయడానికి నిర్మాతలు ఆస‌క్తి చూపిస్తుంటారు. ఇక 2020 సంక్రాంతి టార్గెట్‌గా… నాలుగు ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన‌ చిత్రాలు తెరపైకి రానున్నాయ‌ని ఇప్ప‌టికే వార్త‌లు వ‌స్తుండ‌గా… ఇప్పుడు ఈ జాబితాలోకి మరో క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ కూడా చేరనుందని టాక్.

ఆ వివరాల్లోకి వెళితే… స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్, ఏస్ ఫిలిమ్‌ మేకర్ త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ కలయికలో ఓ సినిమా రూపొందుతున్న విషయం తెలిసిందే. ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్‌గా తెరకెక్కుతున్న ఈ చిత్రాన్ని 2020 సంక్రాంతికి విడుదల చేయాలని దర్శకనిర్మాతలు ప్లాన్ చేస్తున్నట్టు టాక్.

ఇప్పటికే నందమూరి బాలకృష్ణ – కె.ఎస్.రవికుమార్ చిత్రం, సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు – అనిల్ రావిపూడి కలయికలో తెరకెక్కనున్న సినిమా, మెగాహీరో సాయితేజ్ – మారుతి కాంబినేషన్‌లో రూపొందనున్న మూవీ, సూపర్ స్టార్ రజినీకాంత్ – పాన్ ఇండియా డైరెక్టర్ ఎ.ఆర్.మురుగదాస్ కాంబినేష‌న్‌లో వ‌స్తున్న ‘దర్బార్’… పొంగల్‌ని టార్గెట్ చేస్తున్న‌ట్టు వార్త‌లు వినిపిస్తున్న నేప‌థ్యంలో… ఐదో చిత్రంగా బన్నీ, త్రివిక్రమ్ మూవీ కూడా రానుండడం ఆసక్తిని రేకెత్తించేదే.మ‌రి… చివ‌రాఖ‌రికి ఈ 5 చిత్రాల్లో ఏవి సంక్రాంతికి సంద‌డి చేస్తాయో తెలియాలంటే ఇంకొన్నాళ్ళు ఆగాల్సిందే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.
Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here