బలగం మూవీ టీమ్ కు ఫిల్మ్ క్రిటిక్స్ అభినందనలు

Telugu Film Crtic Association Appreciates Balagam Movie Team,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2023,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood Updates,Telugu Film Crtic Association,Balagam,Balagam Movie,Balagam Telugu Movie,Balagam Movie Updates,Balagam Movie Review,Balagam Review,Balagam Telugu Movie Review,Telugu Film Crtic Association Appreciates Balagam Movie,Telugu Film Crtic Association About Balagam Movie,Balagam Movie Review And Rating

శిరీష్ సమర్పణలో దిల్ రాజు ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్ పై కమెడియన్ వేణు ఎల్దండి ద‌ర్శ‌క‌త్వం లో ప్రియదర్శి, కావ్యా కళ్యాణ్ రామ్ జంటగా తెలంగాణ గ్రామీణ నేపథ్యంలో తెరకెక్కిన బలగం మూవీ మార్చి 3 వ తేదీ రిలీజ్ అయ్యి విజయం సాధించింది. ఈ మూవీలో సుధాకర్ రెడ్డి, జయరాం, మురళీ ధర్, విజయలక్ష్మి, మొగిలి ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. ఈ మూవీకి భీమ్స్ సంగీతం అందించారు. ఈ మూవీ లో నటించిన నటీ నటులు తమ అద్భుతమైన పెర్ఫార్మెన్స్ తో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఫిలిం క్రిటిక్స్ అసోసియేషన్ ఆధ్వర్యంలో బలగం సినిమా టీంకు ఘనంగా సన్మానం జరిగింది. ప్రసాద్ ల్యాబ్ లో జరిగిన కార్యక్రమంలో దిల్ రాజు మాట్లాడుతూ.. ఈ సినిమా ఖచ్చితంగా జనాదరణ పొందుతుందని తనకు నమ్మకం ఎప్పటి నుంచో ఉందనీ , ఒకానొక సమయంలో ఓటిటి కి ఇద్దామని అనుకున్నప్పటికీ థియేటర్లలో విడుదల చేయాలని నిర్ణయించామనీ , ఈ సినిమా ను థియేటర్లలోనే చూసే ఫీలింగ్ వేరనీ , తెలంగాణ సంస్కృతి, సంప్రదాయాలను ప్రతిబింభించే సినిమా ఇదనీ , నటీనటులు అందరూ అద్భుతంగా నటించారనీ చెప్పారు.

ఫిలిం క్రిటిక్స్‌ అసోసియేషన్‌ అధ్యక్షుడు సురేష్‌ కొండేటి మాట్లాడుతూ…54 సంవత్సరాల క్రితం ఏర్పడిన ప్రఖ్యాత సంస్థ అయిన ఈ ఫిలిం క్రిటిక్స్‌ అసోసియేషన్‌కు నేను రెండోసారి అధ్యక్షుడిగా పనిచేయడం తన అదృష్టంగా భావిస్తున్నాననీ , గతంలో ఎన్నో అద్భుతమైన చిత్రాలకు ఈ అసోసియేషన్‌ అభినందన సభలు ఏర్పాటు చేయడం ఒక రిపోర్టర్‌గా తాను చూశాననీ , .బలగం సినిమా విషయానికి వస్తే.. మంచి కంటెంట్‌.. కంటతడి ఉన్న సినిమాఅనీ , . మొట్ట మొదటి సారిగా దిల్‌రాజు గారు ఆయన పేరుతో దిల్‌రాజు ప్రొడక్షన్స్‌ అనే ఒక బ్యానర్‌ను స్థాపించి.. అంతా కొత్త వారితో సినిమా చేస్తున్నారు అంటే.. ఏదో విషయం లేకుండా చేయరు అనుకున్నాననీ , ఈ సినిమా విజయం తనఅంచనాను నిజం చేసిందనీ , తెలుగు సినిమా పరిశ్రమకు దిల్‌రాజు గారు ఒక బలం.. ఆయన వెనుక ఎంతో బలగం ఉందనీ , ఈ బ్యానర్‌లో ఇలాంటి మంచి సినిమాలు సంవత్సరానికి ఒకటన్నా తీయాలని కోరుకుంటున్నాననీ , యూనిట్‌ అందరికీ మా ఫిలిం క్రిటిక్స్‌ అసోసియేషన్‌ తరపున అభినందనలు తెలియజేస్తున్నామనీ చెప్పారు.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

15 − 10 =