18 పేజెస్ టైమ్ ఇవ్వు పిల్లా సాంగ్ రిలీజ్

Time Ivvu Pilla Song Released From 18 Pages Movie, 18 Pages Movie Songs, Time Ivvu Pilla Song, Time Ivvu Pilla, Nikhil Siddhartha, Anupama Parameswaran, Bhupal Raju, Gopi Sundar, Bunny Vas, Palnati Surya Pratap, Nikhil Siddhartha Latest Movie, Nikhil Siddhartha Upcoming Movie, Nikhil Siddhartha Movies, 18 Pages, 18 Pages 2023, 18 Pages Movie, 18 Pages Telugu Movie, 18 Pages Update, 18 Pages News, 18 Pages Latest News, 18 Pages New Update, 18 Pages Movie Live Updates, 18 Pages Movie Latest News And Updates, Telugu Filmnagar, Telugu Film News 2022, Tollywood Movie Updates, Latest Tollywood Updates, Latest Telugu Movies News

ఈ ఏడాది కార్తికేయ2 సినిమాతో బ్లాక్ బస్టర్ ను సొంతం చేసుకున్న నిఖిల్ ఇప్పుడు మరో సినిమాను రిలీజ్ కు సిద్దం చేస్తున్నాడు. పల్నాటి సూర్య ప్రతాప్ దర్శకత్వంలో నిఖిల్ హీరోగా వస్తున్న సినిమా 18 పేజెస్. ప్రస్తుతం అయితే ఈసినిమా పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులను జరుపుకుంటుంది. మరోవైపు ఈసినిమా ప్రమోషన్స్ ను మళ్లీ చిన్నగా మొదలుపెట్టారు మేకర్స్. దీనిలో భాగంగానే ఈసినిమా నుండి ఇటీవల ‘నన్నయ్య రాసిన’ అనే పాటను విడుదల చేశారు. ఆ పాటకు మంచి రెస్పాన్సే వస్తుంది. ఇక ఇప్పుడు రెండో పాటను రిలీజ్ చేశారు. టైమ్ ఇవ్వు పిల్లా అనే రెండో పాటను నేడు రిలీజ్ చేశారు మేకర్స్. ఇక ఈపాటకు ఉన్న ప్రత్యేకత ఏంటంటే ఈపాటను తమిళ్ స్టార్ హీరో శింబు పాడారు. శ్రీమణి ఈపాటను రాయగా.. శింబు ఆలపించారు. ఈ పాట రిలీజైన కొద్ది సేపటికే విశేషం గా ఆకట్టుకుంటుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా ఈసినిమాలో అనుపమ పరమేశ్వరన్ హీరోయిన్ గా నటిస్తుంది. ఇక సుకుమార్ ఈ చిత్రానికి కథ- స్క్రీన్ ప్లే అందించడంతో పాటు నిర్మాణ భాగస్వామిగా వ్యవహరిస్తున్నారు. సుకుమార్, గీతా ఆర్ట్స్ 2 సంయుక్తంగా ఈ సినిమాను నిర్మిస్తుండగా.. గోపీ సుంద‌ర్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు.
డిసెంబర్ 23, 2022 న వరల్డ్ వైడ్ గా థియేటర్ల లో విడుదల కాబోతున్న ఈ చిత్రం పై సర్వత్రా ఆసక్తి నెలకొంది.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here