మ‌రో రీమేక్‌లో కియ‌రా అద్వాని?

Kiara Advani To Act In Another Remake Movie,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movie News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,Kiara Advani Latest News,Actress Kiara Advani Upccoming Movie News,Heroine Kiara Advani Next Film News,Kiara Advani Next Movie Updates,Kiara Advani Upcoming Film Updates
Kiara Advani To Act In Another Remake Movie

`భ‌ర‌త్ అనే నేను`తో తెలుగు తెర‌కు క‌థానాయిక‌గా ప‌రిచ‌య‌మైంది ఉత్త‌రాది భామ కియ‌రా అద్వాని. మొద‌టి సినిమాతోనే తెలుగునాట‌ మంచి విజ‌యాన్ని న‌మోదు చేసుకున్న కియ‌రా… ఈ ఏడాది సంక్రాంతికి విడుద‌లైన `విన‌య విధేయ రామ‌`తోనూ అల‌రించింది. ఇదిలా ఉంటే… ప్ర‌స్తుతం హిందీ చిత్రాల‌తో బిజీగా ఉంది కియ‌రా. బాలీవుడ్ స్టార్ అక్ష‌య్ కుమార్ న‌టిస్తున్న‌ `గుడ్ న్యూస్‌`లో ఓ క‌థానాయిక‌గానూ… అలాగే ప్ర‌తిష్ఠాత్మ‌క చిత్రం `క‌ళంక్‌`లో ప్ర‌త్యేక గీతంలోనూ క‌నువిందు చేయ‌నుంది. అంతేకాదు… `అర్జున్ రెడ్డి` హిందీ రీమేక్ `క‌బీర్ సింగ్‌`లోనూ హీరోయిన్‌గా న‌టిస్తోంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

తాజా స‌మ‌చారం ప్ర‌కారం… కియ‌రా మ‌రో రీమేక్‌కి గ్రీన్ సిగ్న‌ల్ ఇచ్చింద‌ని బాలీవుడ్ టాక్‌. ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… 2011లో విడుద‌లై త‌మిళ‌, తెలుగు భాష‌ల్లో సంచ‌ల‌న విజ‌యం సాధించిన `కాంచ‌న‌` చిత్రాన్ని ఇప్పుడు హిందీలో రీమేక్ చేయ‌నున్నారు. అక్ష‌య్ కుమార్ హీరోగా న‌టించ‌నున్న ఈ చిత్రానికి ఒరిజిన‌ల్ వెర్ష‌న్ డైరెక్ట‌ర్ రాఘ‌వ లారెన్స్ ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హించ‌నుండ‌గా… క‌థానాయిక పాత్ర‌కు కియ‌రా ఎంపికైంద‌ని స‌మాచారం. ఏప్రిల్ నుంచి ప‌ట్టాలెక్క‌నున్న ఈ సినిమాకి సంబంధించిన పూర్తి వివ‌రాలు త్వ‌ర‌లోనే వెల్ల‌డి కానున్నాయి. మ‌రి… `అర్జున్ రెడ్డి`, `కాంచ‌న‌` రీమేక్‌ల‌తో కియ‌రా… బాలీవుడ్‌లో త‌న స్థాయిని మ‌రింత‌గా పెంచుకుంటుందేమో చూడాలి.

[subscribe]

[youtube_video videoid=EPhHbH7FR74]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

13 + 8 =