`స‌ర్వం తాళ‌మ‌యం` రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్‌

Rajiv Menon Sarvam Thaala Mayam Release Date Fixed,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Rajiv Menon Sarvam Thaala Mayam Release Date Locked,Sarvam Thaala Mayam Movie Gets a Release Date,Rajiv Menon Sarvam Thaala Mayam Release Date Confirmed,Rajiv Menon Sarvam Thaala Mayam Release Date Revealed,Sarvam Thaala Mayam Movie Latest News,Sarvam Thaala Mayam Release Date Announced
Rajiv Menon Sarvam Thaala Mayam Release Date Fixed

`మెరుపు క‌ల‌లు`, `ప్రియురాలు పిలిచింది`… మూడున్న‌రేళ్ళ గ్యాప్‌లో వ‌చ్చిన‌ ఈ రెండు త‌మిళ అనువాద చిత్రాలు మ్యూజిక‌ల్ గా సెన్సేష‌న్ సృష్టించాయి. ఈ మ్యూజిక‌ల్ హిట్స్ కి సంబంధించిన కామ‌న్ ఫ్యాక్ట‌ర్‌… ఎ.ఆర్‌.రెహ‌మాన్ సంగీతం, రాజీవ్ మీనన్ ద‌ర్శ‌క‌త్వం. తెలుగు చిత్రం `చైత‌న్య‌`తో సినిమాటోగ్రాఫ‌ర్‌గా కెరీర్‌ని మొద‌లుపెట్టి… ఆ త‌రువాత `బొంబాయి` త‌దిత‌ర సినిమాల్లోని త‌న ప‌నిత‌నంతో భార‌తీయ ప్రేక్ష‌కుల మ‌న‌సును దోచుకున్నారు ఛాయాగ్రాహ‌కుడు రాజీవ్ మీనన్. `మెరుపు క‌ల‌లు`తో ద‌ర్శ‌కుడిగా ట‌ర్న్ అయిన రాజీవ్‌… `ప్రియురాలు పిలిచింది`తోనూ మంచి మార్కులు పొందారు. దాదాపు 18 ఏళ్ళ త‌రువాత ఈ టాలెంటెడ్ టెక్నీషియ‌న్ మెగాఫోన్ పట్టారు. ఆ చిత్ర‌మే… `స‌ర్వం తాళ మ‌యం`. మ్యూజిక్ బ్యాక్‌డ్రాప్‌లో సాగే ఈ చిత్రానికి కూడా ఎ.ఆర్‌.రెహ‌మాన్ స్వ‌రాలు అందించ‌గా… క‌థానాయ‌కుడి పాత్ర‌లో రెహ‌మాన్ మేన‌ల్లుడు, యువ సంగీత ద‌ర్శ‌కుడు జీవీ ప్రకాష్ న‌టిస్తున్నాడు. అన్ని కార్య‌క్ర‌మాల‌ను పూర్తిచేసుకున్న ఈ సినిమాని ఫిబ్ర‌వ‌రి 1న విడుద‌ల చేయ‌బోతున్న‌ట్లు యూనిట్ ప్ర‌క‌టించింది. ఈ సినిమాతోనూ రాజీవ్ ద‌ర్శ‌కుడిగా మ‌రోసారి అల‌రిస్తారేమో చూడాలి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

[subscribe]

[youtube_video videoid=Qet0IxVPoe8]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here