డిజిటల్‌ ప్లాట్‌ఫామ్స్‌ పై రాశీఖన్నా కామెంట్స్

Actress Raashi Khanna Shares Her Opinion On OTT Platforms,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies 2021,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood Updates,Actress Raashi Khanna,Raashi Khanna Latest News,Raashi Khanna Movie Updates,Raashi Khanna New Movie Updates,Raashi Khanna Latest Movie Updates,Raashi Khanna Movie Updates,Raashi Khanna Movie News,Raashi Khanna Upcoming Movies,Raashi Khanna Next Projcets News,Raashi Khanna Movies,Raashi Khanna Upcoming Movie Details,Raashi Khanna Next Project Details,Raashi Khanna Next Movie Updates,Raashi Khanna Next Movie,Raashi Khanna Next Film News,Raashi Khanna Upcoming Movies,Raashi Khanna Web Series,Raashi Khanna Latest Film Updates,Raashi Khanna Movie Updates,Raashi Khanna Movie News,Raashi Khanna New Movie Details,Raashi Khanna Latest Movie Details,Raashi Khanna Back To Back,Rudra The Edge Of Darkness,Raashi Khanna Upcoming Web Series,Raashii Khanna In Rudra The Edge Of Darkness,Raashii Khanna Rudra The Edge Of Darkness,Edge Of Darkness,Shahid Kapoor,Raashi Khanna And Shahid Kapoor Web Series,Rashi Khanna Comments On OTT Platform,Rashi Khanna On OTT Platform,OTT Platforms,Raashi Khanna Shares Her Opinion On OTT Platforms,Raashi Khanna Opinion On OTT Platforms,Raashi Khanna About OTT Platforms,Rudra,Raashii Khanna Rudra Web Series,#RaashiKhanna

సక్సెస్ ఫుల్ “ఊహలు గుస గుసలాడే” మూవీ తో టాలీవుడ్ కు పరిచయం అయిన రాశీఖన్నా పలు తెలుగు , తమిళ సూపర్ హిట్ మూవీస్ లో తన అందం , అభినయం తో ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్నారు. తెలుగు , తమిళ , మలయాళ , హిందీ భాషల ప్రాజెక్ట్స్ తో బిజీగా ఉన్న రాశీఖన్నా బాలీవుడ్ లో రెండు వెబ్ సిరీస్ లో నటిస్తున్నారు. నాగచైతన్య “థ్యాంక్ యు”, గోపీచంద్ “పక్కా కమర్షియల్ “మూవీస్ తో పాటు 5 తమిళ , ఒక మలయాళ మూవీస్ లో రాశీఖన్నా కథానాయికగా నటిస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ప్రస్తుతం రాశీఖన్నా హిందీ వెబ్‌ సిరీస్‌లతో బిజీగా ఉన్నారు. ఉంది. “ఫ్యామిలీ మెన్‌” సిరీస్‌ దర్శక ద్వయం రాజ్‌-డీకే రూపొందిస్తున్న ఓ వెబ్‌సిరీస్‌లో షాహిద్‌కపూర్‌ కు రాశీఖన్నా జంటగా నటిస్తున్నారు. అజయ్‌దేవ్‌గణ్‌తో కలిసి “రుద్ర” వెబ్ సిరీస్‌లో కీలక పాత్రలో రాశీఖన్నా నటిస్తున్నారు. డిజిటల్‌ ప్లాట్‌ఫామ్స్‌ గురించి రాశీఖన్నా మాట్లాడుతూ .. ఓటీటీ వేదికలు కథానాయికలకు ఓ వరంగా మారాయనీ , సవాళ్లతో కూడిన పాత్రల్ని ఎంచుకోవడానికి, ప్రయోగాత్మక ఇతివృత్తాల్లో భాగంకావడానికి డిజిటల్‌ ప్లాట్‌ఫామ్స్‌కు మించిన మార్గం లేదనీ , ఓపికతో ఎదురుచూస్తే మనసుకు నచ్చిన పాత్రలు వరిస్తాయనీ, “రుద్ర” వెబ్ సిరీస్‌లో ఎంపిక చేసేముందు తాను ఆడిషన్స్‌లో పాల్గొన్నాననీ ,ఆడిషన్స్‌లో నెగ్గి అవకాశం సొంతం చేసుకుంటే అంకితభావంతో పనిచేస్తామనీ , ప్రస్తుతం స్టార్‌డమ్‌ అనే పదానికి రోజులు చెల్లిపోతున్నాయనీ , ప్రతి సినిమాకు ఉత్తమ ప్రతిభ కనబరిస్తేనే ఇండస్ట్రీలో ముందుకు సాగుతామనీ చెప్పారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here