రానా-ప్రభాస్ మరోసారి..?

Rebel Star Prabhas and Rana Daggubati To Share The Screen Space Once Again After Bahubali
Rebel Star Prabhas and Rana Daggubati To Share The Screen Space Once Again After Bahubali

బాహుబలి సినిమా అంటే మొదట మనకు గుర్తొచ్చేది బాహుబలి ప్రభాస్-భళ్లాలదేవ రానా. వారిద్దరూ లేకపోతే ఆ సిరీస్ లేనట్టే అని చెప్పొచు. ఇక ఈ సినిమాతో అటు ప్రభాస్, రానా కెరీర్ రేంజ్ ఏ కాదు.. తెలుగు సినిమా రేంజ్ కూడా పెరిగిపోయింది. ఇక ఇదిలా ఉండగా వీరిద్దరూ మరోసారి స్క్రీన్ షేర్ చేసుకోనున్నట్టు వార్తలు వస్తున్నాయి.

నాగ్ అశ్విన్ తో ప్రభాస్ 21 సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. అత్యంత భారీ బడ్జెట్‌తో సైన్స్ ఫిక్షన్ నేపథ్యంలో ఈ సినిమాను తెరకెక్కించబోతున్నారు. ఇక ఈ సినిమా కోసం నాగ్ అశ్విన్ కథ సిద్ధం చేస్తున్న నేపథ్యంలో ఈ సినిమాలో విలన్ గా రానా అయితే బావుంటుందని.. తాను అయితే ఆ పాత్రకు సరైన న్యాయం చేస్తాడని అనుకుంటున్నారట. అసలు ఈ వార్తలు రావడానికి కారణం రానా తన ట్విట్టర్ లో పోస్ట్ చేసిన ఒక ఫొటోనే కారణం. ఆ ఫోటో తీసింది నాగ్ అశ్విన్. ఈ నేపథ్యంలో రూమర్స్ అందుకున్నాయి. మరి చూద్దాం ఈ వార్తలపై నాగ్ అశ్విన్ క్లారిటీ ఇస్తాడేమో.

కాగాప్రస్తుతం ‘జిల్’ ఫేమ్ రాధాకృష్ణ దర్శకత్వంలో ప్రభాస్ సినిమా చేస్తున్నాడు. 1970 కాలంనాటి పీరియాడికల్ లవ్ స్టోరీగా రూపొందుతున్న ఈ చిత్రం ఇప్పటికే కొన్ని రోజులు షూటింగ్ ను జరుపుకుంది. కరోనా వల్ల ప్రస్తుతం షూటింగ్ కు బ్రేక్ పడింది. మరో వైపు వేణు ఉడుగుల దర్శకత్వంలో రానా విరాట పర్వం సినిమా చేస్తున్నాడు. ఇక ఈ సినిమా కూడా కొంత షూటింగ్ ను జరుపుకుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here