అల్లు అర్జున్ తండ్రిగా ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్ తాత‌య్య‌?

Noted Actor To Play Allu Arjun Father Role In His Next,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Tollywood Cinema News,Bollywood Actor To Play Allu Arjun Father Role In His Next Movie,Allu Arjun and Trivikram Movie Latest Update,Allu Arjun and Trivikram New Movie Latest News,Stylish Star Allu Arjun Upcoming Movie News
Noted Actor To Play Allu Arjun’s Father Role In His Next

`జులాయి`, `స‌న్నాఫ్ స‌త్య‌మూర్తి` వంటి విజ‌య‌వంత‌మైన చిత్రాల త‌రువాత స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ హీరోగా ఏస్ ఫిల్మ్ మేక‌ర్ త్రివిక్ర‌మ్ శ్రీ‌నివాస్ మ‌రో చిత్రాన్ని తెర‌కెక్కించ‌నున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. గీతా ఆర్ట్స్‌, హారికా అండ్ హాసిని క్రియేష‌న్స్ సంస్థ‌లు సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌కి ప్ర‌ముఖ నిర్మాత‌లు అల్లు అర‌వింద్‌, ఎస్‌.రాధాకృష్ణ (చిన‌బాబు) నిర్మాత‌లుగా వ్య‌వ‌హరించ‌నున్నారు. త్వ‌ర‌లోనే ఈ సినిమాకి సంబంధించిన షూటింగ్ కార్య‌క్ర‌మాలు ప్రారంభం కానున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇదిలా ఉంటే… `అత్తారింటికి దారేది` చిత్రంలో ప‌వ‌ర్ స్టార్ ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్‌కి తాత‌య్య‌గా న‌టించిన ప్ర‌ముఖ బాలీవుడ్ న‌టుడు బొమన్ ఇరాని ఈ సినిమాలో బ‌న్నీకి తండ్రి పాత్ర‌లో న‌టించ‌నున్నాడ‌ని స‌మాచారం. తండ్రీకొడుకుల అనుబంధం నేప‌థ్యంలో సాగే ఈ చిత్రంలో తండ్రి పాత్ర‌కి ఎంతో ప్రాముఖ్య‌త ఉంది. అందుకే… బొమన్ ఇరానిని ఏరికోరి త్రివిక్ర‌మ్ ఎంచుకున్నాడ‌ని తెలుస్తోంది. త్వ‌ర‌లోనే బొమ‌న్ ఎంట్రీపై అధికారిక ప్ర‌క‌ట‌న రానుంది. సెప్టెంబ‌ర్‌లో ఈ సినిమా ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు వ‌చ్చే అవ‌కాశ‌ముంది.

[subscribe]

[youtube_video videoid=Qet0IxVPoe8]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.