పూర్తయిన సూర్యకాంతం మూవీ షూటింగ్

Niharika Suryakantham Movie Shoot Wrapped Up,Suryakantham Shoot Wrapped Up,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Suryakantham Telugu Movie Shooting,Suryakantham Movie Shooting Details,Suryakantham Movie Shoot,Niharika Suryakantham Movie Shooting Finished,Suryakantham Movie Updates
Niharika Suryakantham Movie Shoot Wrapped Up

మెగా బ్రదర్ నాగేంద్రబాబు తనయ నిహారిక కొణిదెల ముద్దపప్పు ఆవకాయ్ వెబ్ సిరీస్ లో నటించి, ఒక మనసు మూవీ తో టాలీవుడ్ లో ప్రవేశించారు. తరువాత నాన్నకూచి వెబ్ సిరీస్ లో నటించి నిర్మించారు. తమిళ భాషలో కూడా ఒక మూవీ లో నటించారు. ఇప్పుడు సూర్యకాంతం మూవీ లో డిఫరెంట్ షేడ్స్ ఉన్న పాత్రలో నటిస్తున్నారు.

నాన్న కూచి వెబ్ సిరీస్ దర్శకుడు ప్రణీత్ బ్రమందపల్లి దర్శకత్వంలో రాహుల్ విజయ్, నిహారిక కొణిదెల జంట గా సూర్యకాంతం మూవీ రూపొందుతుంది. నిర్వాణ సినిమాస్ బ్యానర్ పై రూపొందిన సూర్యకాంతం మూవీ నిర్మాత సందీప్ యెర్రంరెడ్డి. మెగా ప్రిన్స్ వరుణ్ తేజ్ సమర్పణ లో రూపొందిన సూర్యకాంతం మూవీ కి రాబిన్ మార్క్ సంగీతం అందించారు. నిహారిక బర్త్ డే సందర్భంగా సూర్యకాంతం మూవీ
ఫస్ట్ లుక్ ను చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసింది. సూర్యకాంతం మూవీ షూటింగ్ పార్ట్ పూర్తి చేసుకుంది. పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ కార్యక్రమాలు పూర్తి చేసుకుని త్వరలో రిలీజ్ కానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here