`ఎఫ్ 2`లో హైలైట్ సీన్ అదేన‌ట‌…

Anil Ravipudi Reveals F2 Movie Highlight Scene, F2 Movie Highlight Scenes, F2 Movie Latest News, Highlight Scene in F2 Movie, Highlight Scene in F2 Movie Revealed, Latest Telugu Movies 2019, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Latest News
Highlight Scene in F2 Movie Revealed

సీనియ‌ర్ హీరో విక్ట‌రీ వెంక‌టేష్‌కి కామెడీ టైమింగ్‌లో తిరుగులేదు. ముఖ్యంగా…`ఇంట్లో ఇల్లాలు వంటింట్లో ప్రియురాలు`, `నువ్వు నాకు న‌చ్చావ్‌`, `మ‌ల్లీశ్వ‌రి`లో వెంకీ కామెడీకి ఫిదా కాని తెలుగు ప్రేక్ష‌కుడు ఉండ‌డు. మ‌ళ్ళీ… చాన్నాళ్ళ త‌రువాత ఫుల్ లెన్త్ ఎంట‌ర్‌టైనింగ్ క్యారెక్ట‌ర్‌తో వెంకీ సంద‌డి చేయ‌నున్నారు. ఆ చిత్రమే `ఎఫ్ 2`. వ‌రుణ్ తేజ్ మ‌రో హీరోగా న‌టించిన ఈ సినిమాని స‌క్సెస్‌ఫుల్ ప్రొడ్యూస‌ర్ `దిల్‌` రాజు నిర్మించ‌గా… హ్యాట్రిక్ డైరెక్ట‌ర్ అనిల్ రావిపూడి ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హించారు. కాగా… ఇప్ప‌టికే విడుద‌లైన టీజ‌ర్‌, ట్రైల‌ర్‌లో వెంకీ త‌న హాస్య‌న‌ట‌న‌తో సినిమాపై అంచ‌నాలు పెంచేశారు.

చిత్ర వ‌ర్గాల స‌మాచారం ప్ర‌కారం… ఓ సీన్‌లో వెంకీ పొట్ట‌చెక్క‌ల‌య్యేలా న‌వ్వించ‌బోతున్నారని తెలుస్తోంది. ఫ‌స్టాఫ్‌లో ఓ కీల‌క స‌న్నివేశంలో వ‌చ్చే `డాగ్ ఎపిసోడ్‌`… సినిమాలో ఓ మేజ‌ర్ హైలైట్‌గా నిలవ‌డ‌మే కాకుండా… చాలా కాలం గుర్తుండిపోతుంద‌ట‌. మ‌రి… ఆ `డాగ్ ఎపిసోడ్‌` ఎలా ఉండ‌బోతుందో తెలియాలంటే రేప‌టి (జ‌న‌వ‌రి 12) వ‌ర‌కు వేచి చూడ‌క త‌ప్ప‌దు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here