తేజ సజ్జ కొత్త సినిమా టైటిల్ రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్

teja sajja new movie title announcement update

ఒకటి రెండు సినిమాలకే పాన్ ఇండియా రేంజ్ లో హిట్ ను కొట్టడం అంటే మాములు విషయం కాదు. కానీ సరైనా సినిమా పడితే అది సాధ్యమే అని నిరూపించాడు కుర్ర హీరో తేజ సజ్జ. హనుమాన్ సినిమాతో బ్లాక్ బస్టర్ హిట్ ను అందుకున్నాడు తేజ సజ్జ. ప్రశాంత్ వర్మ దర్శకత్వంలో సూపర్ హీరోస్ నేపథ్యంలో ఈ ఏడాది సంక్రాంతికి రిలీజ్ అయిన ఈసినిమా ఇక్కడ మాత్రమే కాదు ఏకంగా దేశవ్యాప్తంగా పేరును సొంతం చేసుకున్నాడు. ఇక ఈసినిమా ఇప్పుడు ఓటీటీ లో కూడా సందడి చేస్తుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఇప్పుడు మరో సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వస్తున్నాడు. పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ బ్యానర్ పై ఈసినిమా రాబోతుంది. దీనికి సంబంధించిన అప్ డేట్ రీసెంట్ గానే వచ్చింది. ఇప్పుడు తాజాగా ఈసినిమా నుండి మరో అప్ డేట్ తో వచ్చారు. ఈసినిమా టైటిల్ అనౌన్స్ మెంట్ ను గ్లింప్స్ రిలీజ్ డేట్ ను ఫిక్స్ చేస్తూ ప్రకటించారు. ఏప్రిల్ 18వ తేదీన ఈసినిమా టైటిల్ ను రిలీజ్ చేయనున్నారు. కాగా కార్తీక్ ఘట్టమనేని దర్శకత్వంలో ఈసినిమా తెరకెక్కుతుంది.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.