ప్రభాస్ తో వర్క్ చేయాలని ఉంది – గౌతమ్ వాసుదేవ్ మీనన్

Gautham Vasudev Menon Expresses His Wish To Work With Prabhas, Director Gautham Vasudev Menon Expresses His Wish To Work With Prabhas, Gautham Vasudev Menon, Director Gautham Menon, The Life Of Muthu, The Life Of Muthu Telugu Movie Latest News, The Life Of Muthu Telugu Movie Live Updates, The Life Of Muthu Telugu Movie Review, The Life Of Muthu Telugu Movie Updates, Gautham Menon Upcoming Movies, Gautham Menon Latest Movies, The Life Of Muthu Movie, Prabhas, Jr NTR, Telugu Filmnagar, Telugu Film News 2022, Tollywood Latest, Tollywood Movie Updates, Latest Telugu Movies News

పలు బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ తో తమిళ ప్రేక్షకులను అలరించిన దర్శకుడు గౌతమ్ తెలుగు లో ఏ మాయ చేసావె , ఘర్షణ వంటి మూవీస్ తో తెలుగు ప్రేక్షకులను అలరించిన విషయం తెలిసిందే. Dr గణేశ్ సమర్పణలో వెల్ ఫిల్మ్ ఎంటర్ టైన్ మెంట్స్ బ్యానర్ పై గౌతమ్ వాసుదేవ్ మీనన్ దర్శకత్వంలో స్టార్ హీరో శింబు , సిద్ధి ఇద్నానీ జంటగా ఒక పల్లెటూరి యువకుడు గ్యాంగ్ స్టర్ ఎదిగిన నేపథ్యంలో తెరకెక్కిన వెందు తణీంధదు కాడు తమిళ మూవీ తెలుగు వెర్షన్ ను ది లైఫ్ ఆఫ్ ముత్తు ఘనవిజయం సాధించాయి. ఏ ఆర్ రెహమాన్ సంగీతం అందించారు.ది లైఫ్ ఆఫ్ ముత్తు మూవీ ని స్రవంతి మూవీస్ రిలీజ్ చేసింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఎనర్జిటిక్ స్టార్ రామ్ పోతినేని హీరోగా ఒక మూవీ తెరకెక్కించనున్న విషయం తెలిసిందే. తాజాగా దర్శకుడు గౌతమ్ మీనన్ ఒక ఇంటర్వ్యూ లో మాట్లాడుతూ .. పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ తో వర్క్ చేయాలని ఉందని , అలాగే యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ తో ఒక మూవీ చేయాలని ఉందంటూ , వారిద్దరితో టచ్ లో ఉన్నానని చెప్పారు.ది లైఫ్ ఆఫ్ ముత్తు పార్ట్ 2 త్వరలోనే ప్రేక్షకులముందుకు రానుంది.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here