‘సీతారామం’ ఆ కంట్రీస్ లో బ్యాన్..!

Sita Ramam Movie Banned In These Countries,Sita Ramam Movie Banned In A Few Countries – Dulquer Salmaan Fans Are Disappointed,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Sita Ramam Movie,Sita Ramam Telugu movie,Sita Ramam Telugu Movie Banned in Few Countries,Dulquer Salmaan Sita Ramam Movie Banned in Few Countries, Dulquer Salmaan,Hero Dulquer Salmaan,Star Hero Dulquer Salmaan,Sita Ramam Movie Rating,Sita Ramam (2022 film),Sita Ramam Movie (2022),Sita Ramam (2022) - Movie,Sita Ramam (2022)-Review, Sita Ramam Movie Banned In Bahrain, Kuwait, Oman, Qatar, Saudi Arabia and the United Arab Emirates,Fans Disappointed Sita Ramam Movie Banned in Few Countries,Dulquer Salmaan Fans Disappointed,Sita Ramam - Telugu Movie Reviews,Sita Ramam (2022),Sita Ramam: Movie Review,Sita Ramam Movie Review 2022, Sita Ramam Review 2022,Sita Ramam Movie Highlights,Sita Ramam Movie Plus Points,Sita Ramam Movie Review Telugu, Sita Ramam movie First Review out,Sita Ramam Movie Public Response,Sita Ramam 2022, Sita Ramam,Sita Ramam Movie,Sita Ramam Telugu Movie,Sita Ramam Movie Updates,Sita Ramam Telugu Movie Updates, Sita Ramam Telugu Movie Live Updates,Sita Ramam Movie Latest News,Sita Ramam Telugu Movie Latest News, Sita Ramam Review And Rating,Sita Ramam Telugu Movie 2022,Sita Ramam The Movie,Dulquer Salmaan,Mrunal Thakur, Rashmika,Sumanth,Tharun Bhascker,Bhumika Chawla,Vennela Kishore,Murli Sharma,Hanu Raghavapudi

మహానటి సినిమాతో తెలుగు ప్రేక్షకులకు దగ్గరైన మలయాళం స్టార్ హీరో దుల్కర్ సల్మాన్ ఇప్పుడు సీతారామం సినిమాతో మరింత దగ్గరయ్యాడని చెప్పొచ్చు. హను రాఘవపూడి దర్శకత్వంలో దుల్కర్ సల్మాన్, మృణాల్ ఠాకూర్ హీరో హీరోయిన్లుగా రష్మిక కీలక పాత్రలో వచ్చిన సినిమా సీతారామం. 1965 కాలం నాటి పీరియాడిక్ లవ్ స్టోరీగా వచ్చిన ఈసినిమా ఇప్పుడు సూపర్ హిట్ టాక్ ను సొంతం చేసుకుంది. విమర్శకుల ప్రశంసలు సైతం దక్కించుకుంటుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఇదిలా ఉండగా ఈసినిమాకు పక్క కంట్రీస్ లో మాత్రం చేదు అనుభవం ఎదురైంది. గల్ఫ్ దేశాల్లో ఈ సినిమా రిలీజ్‌కు సెన్సార్ నో చెప్పినట్లుగా తెలుస్తోంది. యూఏఈ, సౌదీ అరేబియా, కువైట్, ఖతార్, బహ్రెయిన్, ఒమన్లలో విడుదల చేయకుండా నిషేధించాయి. ఈ చిత్రంలో మతపరమైన సన్నివేశాలు ఉన్నాయని, అందువల్లే ఈ సినిమాను గల్ఫ్‌లో రిలీజ్ చేయొద్దంటూ సెన్సార్ బోర్డ్‌ ఆదేశించారు. ఆ సన్నివేశాలను తొలగించి మళ్లీ సెన్సార్ బృందాన్ని సంప్రదించాలని కోరినట్టు తెలుస్తుంది. అయితే దుల్కర్ కు అక్కడ మంచి ఫాలోయింగ్ ఉంది. దీంతో అభిమానులు కాస్త డిజప్పాయింట్ అయ్యారు.

కాగా ఈసినిమాను వైజయంతి మూవీస్ స‌మ‌ర్ప‌ణ‌లో స్వ‌ప్న సినిమాస్ ప‌తాకంపై అశ్విని దత్‌, ప్రియాంక్‌ దత్‌ నిర్మించారు. ఈసినిమాలో ఇంకా ప్రకాష్ రాజ్, సుమంత్, వెన్నెల కిషోర్, తరుణ్ భాస్కర్, సునీల్, ప్రియదర్శి పలువురు కీలక పాత్రల్లో నటించారు. విశాల్ చంద్రశేఖర్ సంగీతం అందించిన ఈసినిమాకు పీఎస్ వినోద్ సినిమాటోగ్రఫి అందించారు.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here