“సీతారామం”, “బింబిసార” మూవీస్ పై అడివి శేష్ స్పందన

Adivi Sesh about Bimbisara and Sita Ramam,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Adivi Sesh,Hero Adivi Sesh,Adivi Sesh About Bimbisara Movie,Adivi Sesh About Sita Ramam Movie,Adivi Sesh About Bimbisara and Sita Ramam Movie, Adivi Sesh Praises Bimbisara and Sita Ramam Movies,Adivi Sesh Request Audinece watch Movie,Adivi Sesh Response to Sita Ramam and Bimbisara Movies, Bimbisara,Bimbisara Telugu Movie,Sita Ramam,Sita Ramam Telugu Movie,Kalyan Ram Bimbisara Movie,Dulquer Salmaan Sita Ramam Movie

ఎన్టీఆర్ ఆర్ట్స్ బ్యానర్ పై మల్లిడి వశిష్ట్ దర్శకత్వంలో కళ్యాణ్ రామ్ హీరోగా బింబిసారుడి జీవితం ఆధారంగా తెరకెక్కిన “బింబిసార”మూవీ , వైజయంతీ మూవీస్, స్వప్న సినిమాస్ బ్యానర్ పై హను రాఘవపూడి దర్శకత్వంలో దుల్కర్ సల్మాన్ , మృణాల్ ఠాకూర్ జంటగా , రష్మిక ఒక కీలక పాత్రలో నటించిన “సీతారామం ” మూవీ ఈ రోజు గ్రాండ్ గా రిలీజ్ అయ్యి సూపర్ హిట్ టాక్ తో దూసుకుపోతోన్న విషయం తెలిసిందే. ఈ రెండు మూవీస్ సక్సెస్ పై సక్సెస్ ఫుల్ చిత్ర హీరోగా టాలీవుడ్ లో రాణిస్తున్న అడివి శేష్ సోషల్ మీడియా ద్వారా స్పందించారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కళ్యాణ్ రామ్ “బింబిసార”, డుల్కర్ సల్మాన్ “సీతారామం” సూపర్ హిట్ టాక్ తో దూసుకుపోవడం ఆనందంగా ఉందనీ , ఇది కదా కావాల్సింది అంటూ , కరోనా పాజిటివ్ తో ఐసోలేషన్ లో ఉన్నాననీ , తన కోసం రెండు సినిమాలు చూసి ఎంజాయ్ చేయండనీ అడివి శేష్ ట్వీట్ చేశారు. “మేజర్ ” మూవీ సక్సెస్ ను ఎంజాయ్ చేస్తున్న అడివి శేష్ ప్రస్తుతం “HIT 2 ” మూవీ లో నటిస్తున్న విషయం తెలిసిందే.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here