మదర్స్ డే సందర్భంగా రామ్ చరణ్ స్పెషల్ వీడియో

Ram Charan Shares A special video on Mother’s Day,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Ram Charan,Mega Power Star Ram Charan,Ram Charan latest Updates,Ram Charan latest News,Ram Charan on Mothers Day,Ram Charan Shares a Video on Mothers Day, Ram Charan Mothers Day Video Gores Viral,Ram Charan in Social Media Shared a Special Video on Mothers Days,Mothers Day Special Ram Charan Shared a Special Video in Social Media Goes Viral

శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ బ్యానర్ పై భారీ చిత్ర దర్శకుడు శంకర్ దర్శకత్వంలో మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ , కియారా అద్వానీ జంటగా భారీ బడ్జెట్ తో“#RC15” మూవీ తెరకెక్కుతున్న విషయం తెలిసిందే. హీరో రామ్ చరణ్ యువ ఐఏఎస్ గా ఒక డైనమిక్ రోల్ లో నటిస్తున్న ఈ మూవీ లో అంజలి , జయరామ్ , శ్రీకాంత్ , సునీల్ ముఖ్య పాత్రలలో నటిస్తున్నారు .”#RC15” మూవీ కి థమన్ ఎస్ సంగీతం అందిస్తున్నారు.#RC15 ” మూవీ హైదరాబాద్‌, పూణె, రాజమండ్రి , అమృత్ సర్ షెడ్యూల్స్ కంప్లీట్ చేసుకున్న విషయం తెలిసిందే.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

“#RC15 ” తాజా షెడ్యూల్ వైజాగ్ లో జరుగుతున్న విషయం తెలిసిందే. మదర్స్ డే ను సెలబ్రేట్ చేసుకున్న హీరో రామ్ చరణ్ త‌న త‌ల్లితో దిగిన క్యూట్ పిక్స్ ను సోషల్ మీడియా లో షేర్ చేశారు. లవ్ యు మా !హ్యాపీఎస్ట్ మదర్స్ డే టు ఆల్ అంటూ రామ్ చరణ్ ట్వీట్ చేశారు. అలాగే తల్లితో గడిపిన కొన్ని మధుర క్షణాల వీడియో ను రామ్ చరణ్ సోషల్ మీడియా లో షేర్ చేయగా వైరల్ గా మారింది.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here